Lotto Bet - Hậu nhị 4 chạm khung 3tay tỉ lệ ăn 98% | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Hậu nhị 4 chạm khung 3tay tỉ lệ ăn 98%

BANGPY86

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
642
Điểm
306
Xu
550Xu
Chia sẻ cùng ae cầu mình đang chơi 4 chạm hậu nhị lotobet sảnh b hiện tại đang chạy khá ổn
Cầu: ae lấy tổng và bóng dương của con cn với con đv ta đc 2 chạm kết hợp với tổng và bóng dương của con hàng chục và hàng đv ta có 4 chạm chơi cho khung 3tay

Chia sẻ cùng ae cầu mình đang chơi 4 chạm hậu nhị lotobet sảnh b hiện tại đang chạy khá ổn
Cầu: ae lấy tổng và bóng dương của con cn với con đv ta đc 2 chạm kết hợp với tổng và bóng dương của con hàng chục và hàng đv ta có 4 chạm chơi cho khung 3tay
Bạn chơi 3 tay kg nói rõ chơi hậu nhí hay tiền nhi vậy sao lại đc bạn ơi

Bác chơi cầu này lâu chưa

Xin cách đi tiền khung 3 tay bạn ơi

Tùy theo vốn của mình thôi mình thì đi 1-3-8
Nhớ test cầu trc khi vào tiền nhé

Chưa hiểu ở phần kết hợp với tổng bóng dương của con hàng chục và hàng đơn vị bác ạ

Ví dụ dãy số 14593 thì ta có 1+3=4 bóng dương là 9; 9+3=12 bóng dương là 7. Ta có 4 số 49,27 để ghép hậu nhị nuôi 3 tay phải k ạ