Lotto Bet - Hậu nhi kết hợp hàng số | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Hậu nhi kết hợp hàng số

Hoanhuyvu1

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
84
Điểm
221
Xu
0Xu
Xin chào ad và các chủ tịch ạ chào ace th viên diễn đàn , e mạo muội sin chia sẻ ít kinh nghiệm nhỏ bé, ace vào hàng số chọn hàng chục v đv le le đi hau nhi le chắn và chan le là được trường hợp về chẵn chẵn thì nghỉ về chẵn lẻ hoặc lẻ chẵn ae a hậu nhi hàng số coi như hòa ae vẫn ăn hậu nhi nếu về le le thua hậu nhi nhưng không thua nhiều

Xin chào ad và các chủ tịch ạ chào ace th viên diễn đàn , e mạo muội sin chia sẻ ít kinh nghiệm nhỏ bé, ace vào hàng số chọn hàng chục v đv le le đi hau nhi le chắn và chan le là được trường hợp về chẵn chẵn thì nghỉ về chẵn lẻ hoặc lẻ chẵn ae a hậu nhi hàng số coi như hòa ae vẫn ăn hậu nhi nếu về le le thua hậu nhi nhưng không thua nhiều
K hiểu lắm bạn gửi thích kỹ hơn đc k a

Khi hậu nhi về chẵn chẵn rồi tay sau vào 5 điểm hoặc 10 điểm hậu nhi le chắn và chẵn lẻ , lót hàng số đơn vị và hàng chục lẻ le là OK về le chắn hoặc chan lẻ đều được hậu nhi hàng số chỉ là lót không thua hàng số

Hay quá bác

Đều tay thôi b lai là nghỉ lâu lâu vào làm đôi phát

bác đánh thế nào hậu nhị đc chẵn lẻ và lẻ chẵn.mình đánh đc chẵn lẻ thì k đánh đc lẻ chẵn.toàn báo vượt quy định

Hậu nhi phải nhập số chứ b ơi hàng số đánh lẻ le , hậu nhi lập dàn trước song cứ thế mà dan vào thôi

Ở dan hậu nhi cần cho thêm mấy số chẵn chẵn vào cho đủ 60 hoặc 65 s cho an toàn nhé ae