Lotto Bet - Hậu nhị nhóm phức hợp | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Hậu nhị nhóm phức hợp

Cộng tổng 5 con số lại của kì trước, được tổng bao nhiêu ta bỏ tổng và bóng âm của nó để chơi cho kì sau. Nếu hậu nhị ra kép, anh em bỏ 3 kì sau rồi vào tiền lại. Nếu cầu gãy anh em quan sát khi nào kèo thông thì vào tiền lại. Áp dụng cho khung giờ ban ngày. Chúc anh e mai mắn. Ví dụ kì 400: 58663. Cộng tổng lại ta được 28= tổng là 0. Ta bỏ 0 và bóng âm của 0 là 7. Kì sau ta bỏ 0 và 7 chơi cho kì sau. Vạn sự tùy duyên anh em nhé!View attachment 36807
Cầu này hq e có tét và húp đc 7 tay xong mới gẫy

Cộng tổng 5 con số lại của kì trước, được tổng bao nhiêu ta bỏ tổng và bóng âm của nó để chơi cho kì sau. Nếu hậu nhị ra kép, anh em bỏ 3 kì sau rồi vào tiền lại. Nếu cầu gãy anh em quan sát khi nào kèo thông thì vào tiền lại. Áp dụng cho khung giờ ban ngày. Chúc anh e mai mắn. Ví dụ kì 400: 58663. Cộng tổng lại ta được 28= tổng là 0. Ta bỏ 0 và bóng âm của 0 là 7. Kì sau ta bỏ 0 và 7 chơi cho kì sau. Vạn sự tùy duyên anh em nhé!View attachment 36807
Chủ tịch ơi có gì thay đổi câu keo hậu nhi nhóm phúc hợp chia sẻ giúp ace vào bờ với ạ em cảm ơn ạ

E đã tét cầu này và đã thành công ct ạ cảm ơn ct nhé

E chỉ biết bóng dương ct có thể cho e biết bóng âm là những số nào k ạ

M nghĩ trc khi chơi thì nên test cầu

Chơi môn này lên nhanh mà thua cũng nhanh

E chơi thấy kỳ nào ra kép thì nên bỏ tay sau

H mới tìm đc cầu phức hợp chuẩn cảm ơn ct

Môn này chỉ cần loại 2 con chỉ cần 2 con đó k ra ở hậu nhị là đc ăn phải k

Cảm ơn ct đã cs

Câu rât đep cảm ơn đồng chí, co câu kèo nào hay chia sẻ anh em hoc với

Nhóm 3 phức hợp với nhóm 6 phức hợp kết quả ra như thế nào mới húp m chưa chơi môn này bh

M đánh trong mấy tay hả ct , hay kỳ nào chơi cho kỳ đó thôi