Lotto Bet - hậu nhị tham khảo | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet hậu nhị tham khảo

mình đóng góp thêm cầu kèo tham khảo thôi,,, trên diễn đàn chia sẻ rất nhiều rồi ạ,, cá nhân mình chơi hàng số với 1 chạm thôi,,, vốn ko mất nhiều

mình đóng góp thêm cầu kèo tham khảo thôi,,, trên diễn đàn chia sẻ rất nhiều rồi ạ,, cá nhân mình chơi hàng số với 1 chạm thôi,,, vốn ko mất nhiều
Bạn chia sẻ cách chơi 1 hàng số đi ạ

Cầu bắt chạm lẻ chẵn khá hay đó

xin chào ace bà con cô dì chú bác gần xa trong diễn đàn,,, e xin chia sẻ đóng góp thêm phương pháp chơi 4 chạm hậu nhị ạ!!! phương pháp như sau: tổng 2 số hậu nhị là lẻ ta có 4 chạm lẻ ( bỏ số cộng được) và tổng là chẵn ta có 4 chạm chẵn ( bỏ số cộng được)
ví dụ: kỳ 37, kết quả 08578 tổng hậu nhị là 7+8=15 ( lấy hàng đơn vị có 5) ra lẻ ta có 4 chạm lẻ 1379 ( bỏ 5)chơi 3 tay
ví dụ khác : kỳ 38 kết quả 12342 tổng hậu nhị là 4+2=06 ta có 4 chạm chẵn 0248 (bỏ 6) chơi 3 tay
chúc bà con tham khảo vui vẻ ko ưoa,, chúc cả nhà may mắn với máy tự động bet
Đi đều hay là gấp thếp hả ct

ban theo doi ct phong van hay lam do..ca nhan minh cung co kieu bat hang so la; lay con so hang chuc cua 2 ky lien tiep nuoi 3 tay..vd ky1;32456 va ky 2;87694 ta lay so hang chuc la 5+9 co 14 lay 4 choi 3den 5ky
Nếu mà đánh 2 con thì phải đánh 1 con big thì mới có lời chứ hoặc là bảo hàng trăm

Đi đều hay là gấp thếp hả ct
bạn chơi hau nhị 4 chạm thì phải chuẩn bị nhiều vốn để chão,,, còn ko bạn choi hàng số với 1 chạm thôi,,, phương pháp các ct chia sẻ rất nhiều ạ

Nếu mà đánh 2 con thì phải đánh 1 con big thì mới có lời chứ hoặc là bảo hàng trăm
1 hàng số theo 3 hay 5 kỳ bạn phải chão mới có lãi mà,,, bạn nhiều vốn thì theo 2 số,,, ko thì theo 1 số

Chơi hàng số vậy thôi mà cũng căng lắm đấy

xin chào ace bà con cô dì chú bác gần xa trong diễn đàn,,, e xin chia sẻ đóng góp thêm phương pháp chơi 4 chạm hậu nhị ạ!!! phương pháp như sau: tổng 2 số hậu nhị là lẻ ta có 4 chạm lẻ ( bỏ số cộng được) và tổng là chẵn ta có 4 chạm chẵn ( bỏ số cộng được)
ví dụ: kỳ 37, kết quả 08578 tổng hậu nhị là 7+8=15 ( lấy hàng đơn vị có 5) ra lẻ ta có 4 chạm lẻ 1379 ( bỏ 5)chơi 3 tay
ví dụ khác : kỳ 38 kết quả 12342 tổng hậu nhị là 4+2=06 ta có 4 chạm chẵn 0248 (bỏ 6) chơi 3 tay
chúc bà con tham khảo vui vẻ ko ưoa,, chúc cả nhà may mắn với máy tự động bet
Bác có cầu nào mà bắt ít số k

Dàn 64s chơi 3 tay khó lắm nó mà gẫy khung là toang

Vốn 2m đi 3 tay công nhận cụt vốn nếu gẫy nhưng nếu đỏ thì có thể lời 500k 600k là nghỉ

Bạn có cầu gì hàng số vs một chạm ko giúp mình vs