Thảo luận - Hậu nhi-tiền nhị nhóm phức hợp | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Hậu nhi-tiền nhị nhóm phức hợp

Kính chào các CT trong diễn đàn.
Em là lính mới mới biết đến diễn đàn GMSH này 1 tháng nay, trước chơi hậu nhị tiền nhị toàn tự chơi và chơi theo cảm tính nên có hôm ăn, hôm thua. Tổng kết thì thua nhiều hơn ăn.
Em hay chơi hậu nhị, tiền nhị nhóm phức hợp mà thấy trên diễn dàn ít bác chơi hoặc chia sẻ các loại và chọn số quá.
Có bác CT nào chơi kiểu này chia sẻ để anh em bọn em được học tập và tham khảo không ạ
Kính chúc các bác CT và anh em trên diễn đàn GMSH sức khỏe và thành công.
Trân trọng

mình cũng đang test món này dc tuần rồi. Ăn 6 hôm xịt 1 hôm nay. Tổng kết dương 15tr vốn 7tr8. Đi tiền 3 tay x2.5. Xịt 3 tay bỏ chịu lỗ 1/3 vốn lần sau làm lại. Đang test tiếp tuần thứ 2 xem tnao

Có bác cs là cộng 5 số vào với nhau thì loại đi tổng 5 banh đánh những con số còn lại

Nếu k có kinh nghiệm k ai dám cs đâu bạn ngộ nhỡ làm ae chết oan ai cứu

Nếu k có kinh nghiệm k ai dám cs đâu bạn ngộ nhỡ làm ae chết oan ai cứu
Chia sẻ là quý rồi bạn ơi. Có cầu nào chắc chắn ă đâu. Chia sẻ để những người mới chơi như mình còn có thêm kinh nghiệm sau này.

Bộ môn nhóm phức hợp này còn khá xa lạ với nhiều anh em nói chung và với bản thân tôi nói riêng, cá nhân tôi chưa có chút kiến thức nào về bộ môn này. Ace nào có cầu hay kèo đẹp cứ mạnh dạn chia sẻ. Nếu ok rhif chúng ta sẽ đi sâu hơn ko ổn thì mình tìm phương pháp mới.

Kính chào các CT trong diễn đàn.
Em là lính mới mới biết đến diễn đàn GMSH này 1 tháng nay, trước chơi hậu nhị tiền nhị toàn tự chơi và chơi theo cảm tính nên có hôm ăn, hôm thua. Tổng kết thì thua nhiều hơn ăn.
Em hay chơi hậu nhị, tiền nhị nhóm phức hợp mà thấy trên diễn dàn ít bác chơi hoặc chia sẻ các loại và chọn số quá.
Có bác CT nào chơi kiểu này chia sẻ để anh em bọn em được học tập và tham khảo không ạ
Kính chúc các bác CT và anh em trên diễn đàn GMSH sức khỏe và thành công.
Trân trọng
Mình hay chơi món này vì vốn mỏng lên mình hay đi đều tiền nhưng vì chơi liên tục lên toàn hòa chứ chưa có lãi

Để an toàn ae nghiên cứu thêm cầu kèo như sau.lấy con đầu tiên cộng con giữa được bao nhiêu ta lấy bóng loại được 1 số.lấy con hàng chục trừ con đơn vị loại được 1số nữa.ok

Để an toàn ae nghiên cứu thêm cầu kèo như sau.lấy con đầu tiên cộng con giữa được bao nhiêu ta lấy bóng loại được 1 số.lấy con hàng chục trừ con đơn vị loại được 1số nữa.ok
Tức là lấy con hàng chục ngàn cộng với con hàng trăm ra 1 tổng và lấy bóng dương của chính nó rồi lays số hàng chục đó làm 3 chạm hay 3s đó đánh nhóm cho kỳ sau phải ko cao thủ.

Tức là lấy con hàng chục ngàn cộng với con hàng trăm ra 1 tổng và lấy bóng dương của chính nó rồi lays số hàng chục đó làm 3 chạm hay 3s đó đánh nhóm cho kỳ sau phải ko cao thủ.
Hi.b cao thủ phải hiểu nhanh hơn chứ.lấy hàng ngàn cộng hàng trăm được tổng bao nhiêu lấy đơn vị rồi bóng lên ta loại được 1 chạm.loại chạm 2 thì ta lấy hàng chục trừ đi hàng đơn vị được bao nhiêu ta loại tiếp chạm nữa vậy ta loại được 2 chạm chỉ còn 64 số cho chơi đb còn nhóm phức hợp có kép bằng là xịt lên cực kỳ ghét kép

Hi.b cao thủ phải hiểu nhanh hơn chứ.lấy hàng ngàn cộng hàng trăm được tổng bao nhiêu lấy đơn vị rồi bóng lên ta loại được 1 chạm.loại chạm 2 thì ta lấy hàng chục trừ đi hàng đơn vị được bao nhiêu ta loại tiếp chạm nữa vậy ta loại được 2 chạm chỉ còn 64 số cho chơi đb còn nhóm phức hợp có kép bằng là xịt lên cực kỳ ghét kép
Ồ thì ra là vậy để mai bơm 20tr ngồi nghịch xem thế nào. Cảm ơn anh đã chỉ rõ được vấn đề:

Ồ thì ra là vậy để mai bơm 20tr ngồi nghịch xem thế nào. Cảm ơn anh đã chỉ rõ được vấn đề:
ghê mình bơm 2 tr mà lãi có lúc được 3 tr rồi tham lại tụt rồi bỏ chạy an toàn lên đợi xịt 1 đến 2 lần nhảy vào chơi mình chưa chão bao giờ không biết lãi nhiều không

ghê mình bơm 2 tr mà lãi có lúc được 3 tr rồi tham lại tụt rồi bỏ chạy an toàn lên đợi xịt 1 đến 2 lần nhảy vào chơi mình chưa chão bao giờ không biết lãi nhiều không
Vâng tuỳ người bác ạ em được cái dạo nay dư dả đôi chút nên mạnh tay xíu

Nếu chão lãi mà thấy hay cho ae ý kiến với nhé với thêm cái nào hay nữa thì góp ý