Thảo luận - Hãy Bỏ Bet hãy là ng thông minh | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Hãy Bỏ Bet hãy là ng thông minh

Đúng là Lotobet + Xs thế giới là trò ảo bịp bợm hút máu người . Thua thì đếm không xuể . Thắng thì ít đếm trên đầu ngón tay . Đủ chỉ tiêu được dăm
3 ngày sau lại mất hết cả vốn lẫn lời . Khuyên anh em chơi xsvn cho lành ae ạ . Bét là trò chơi con người tạo ra không ăn được đâu ... quay đầu là bờ !!!

Đúng là Lotobet + Xs thế giới là trò ảo bịp bợm hút máu người . Thua thì đếm không xuể . Thắng thì ít đếm trên đầu ngón tay . Đủ chỉ tiêu được dăm
3 ngày sau lại mất hết cả vốn lẫn lời . Khuyên anh em chơi xsvn cho lành ae ạ . Bét là trò chơi con người tạo ra không ăn được đâu ... quay đầu là bờ !!!
Em mới vô diễn đàn, theo các cao thủ trong phòng chát, theo cao thủ nào là cao thủ đó gãy, 3 ngày nay e thua thông không có một màu xanh chỉ toàn màu đỏ. chắc bỏ bét luôn, Bác có biết chủ tịch hay cao thủ nào chốt xsvn cho e bám với

Chuẩn luôn bỏ đc thì đc làm người! Câu này ko sai tẹo nào. Bản thân tôi trước đây chơi cũng ác lắm, hoành tránh lắm, oai lắm, tiền tiêu quyển như quyển sách. Giờ thì.......! Đống nợ lãi ngày, lãi tháng lãi ngân hàng có cả.
Anh em ko nên dấn thân vào vết xe đổ này hãy giữ lại chút gì đó gọi là có xèng mua cây ngựa, ba số, malbro.... ko nên dại dột mà đầu tư phi lợi nhuận món này. Lời khuyên chân thành từ một kẻ sắp phá sản.
A đợt này chơi bét nợ nần vậy rồi ak a.

Em mới vô diễn đàn, theo các cao thủ trong phòng chát, theo cao thủ nào là cao thủ đó gãy, 3 ngày nay e thua thông không có một màu xanh chỉ toàn màu đỏ. chắc bỏ bét luôn, Bác có biết chủ tịch hay cao thủ nào chốt xsvn cho e bám với
Lựa chọn sáng suốt, ko ăn dc ko chơi b ak

Nó rất chi là đểu tui chơi cùng nhiều năm với bác, gần đây nhất tui quyết định bỏ hẳn nó luôn vì nó bịp thật sự hôm đó buổi tối tui chơi vào thời gian 8-9h tối, kỳ đó tui đánh bộ cho cả tn vs hn, trước đó vài kỳ đã thấy cầu báo sám và cù theo Kinh nghiệm nên tui đánh cả sám và cù nuôi cũng được mấy tay liền tay đó tui đánh nhiều cù và sám kỳ đó tui vào nhìn từng con số nó quay ra mẹ nó bịp nó quay ra con 8 trước đến con 1 đến con 8 rồi đến con 8 nữa nghĩ trong bụng không ăn cù cũng ăn sám mẹ kiếp nó ra thêm 1 con 8 nữa thế là tứ 8 toang,đúng là tui quên cái sai ở đây là tui không lót tứ vì nghĩ sám cù còn khó mà nó bịp quay ra tứ đế tui mất ăn, phải mà tay đó tui lót luôn tứ chắc nó ra ngũ à ????? từ đó nghĩ luôn.??
Đã chơi hàng thì cứ ssct mà giã. Chứ chơi 1-2con hag Thi nó ra lọt là do mình thôi .

Tôi đây chơi tgian bay 200cu để dành bao năm ...Xong muốn gỡ vay Fe vậy bạn bè đi thêm 300cu ...Ông bà già phải bán đất cho 500cu trả nợ .
Trả xong thề ko chơi bét nữa ...mà vào ghi miền Bắc vào cái vào xem qua nó thấy cầu đẹp lại nói làm vài ván .....Ăn dc 50củ sau trả nó lại sạch còn âm thêm 30cu .
thật kinh khủng ...giờ thề xsvn ta quay ta chơi ...Bắc Trung Nam .
Còn bét + Sóc từ nay ko dám mấy mó .

Tôi đây chơi tgian bay 200cu để dành bao năm ...Xong muốn gỡ vay Fe vậy bạn bè đi thêm 300cu ...Ông bà già phải bán đất cho 500cu trả nợ .
Trả xong thề ko chơi bét nữa ...mà vào ghi miền Bắc vào cái vào xem qua nó thấy cầu đẹp lại nói làm vài ván .....Ăn dc 50củ sau trả nó lại sạch còn âm thêm 30cu .
thật kinh khủng ...giờ thề xsvn ta quay ta chơi ...Bắc Trung Nam .
Còn bét + Sóc từ nay ko dám mấy mó .
Chia buồn với b. Bét chơi rình chứ chơi ghiền là đi hết. Ngày hnay e chua vào ku luôn nk.

Chia buồn với b. Bét chơi rình chứ chơi ghiền là đi hết. Ngày hnay e chua vào ku luôn nk.
Rình nhưng ko rình dc đâu bác ah ....chỉ có nó rình mình thôi bác ....nó cho rình ăn 4-5 ngày mà ....chỉ 1 ngày rình là nó lấy lại thôi ....chơi ai mà nghĩ nó ko ra ...nghĩ ra mới đánh mới có vụ tất tay chứ bác .

Rình nhưng ko rình dc đâu bác ah ....chỉ có nó rình mình thôi bác ....nó cho rình ăn 4-5 ngày mà ....chỉ 1 ngày rình là nó lấy lại thôi ....chơi ai mà nghĩ nó ko ra ...nghĩ ra mới đánh mới có vụ tất tay chứ bác .
Chơi xs hay chơi bét cũng vậy nếu tất tay thì ae. Rút tiền ra xoá ku đi cho khỏe người đỡ mệt đầu

Mình làm 300m và giờ thì đi hết. Âm thêm 400m nữa. Cai được tháng rồi. Bỏ đi mà lm người các bác ơi

Ăn thông 8 ngày, sau đó là chuỗi thua 10 ngày. Mặc dù có chỉ tiêu đấy ạ. Nên thôi luôn

Ăn thông 8 ngày, sau đó là chuỗi thua 10 ngày. Mặc dù có chỉ tiêu đấy ạ. Nên thôi luôn
Bét nó gây nghiện nó rất ảo làm cho ae mình say bạc để nó lấy tiền của ae mình .ăn đc mấy ngày chỉ cần 1 ngày bị cuốn là hết cả vốn lẫn lời .thôi bỏ bét đi chia vốn đánh dàn 3D mb bạn ạ.tất cả những ae chơi bét rồi cũng nộp hết cho bét chẳng qua ham cờ bạc mới chơi.bỏ đc bét thì mới có cơ hội gỡ vốn( tâm sự của người hứa 20 lần bỏ bét)

chơi bet lời dc 3m cố lên 5m để rút. cuối cùng 30 phút sau âm hơn 10m. đúng là tham thì thâm các bác ạ.

Tui. Toàn thua bet. Ko dánh đoán chạm nó ra đều. Vào chơi thì gãy thông. Âm tiền nặng.

Bét nó là... Mới chơi rất ngon về sau cúng nó hết cho dù chỉ tiêu hay kien nhẫn ai mới vào thì cảm giác phê như con tê tê lun.rồi về sau mới thấm