Thảo luận - Hãy Bỏ Bet hãy là ng thông minh | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Hãy Bỏ Bet hãy là ng thông minh

Đúng là Lotobet + Xs thế giới là trò ảo bịp bợm hút máu người . Thua thì đếm không xuể . Thắng thì ít đếm trên đầu ngón tay . Đủ chỉ tiêu được dăm
3 ngày sau lại mất hết cả vốn lẫn lời . Khuyên anh em chơi xsvn cho lành ae ạ . Bét là trò chơi con người tạo ra không ăn được đâu ... quay đầu là bờ !!!

Môn nay Phải người có cái đầu lạnh mới chơi dc

Khi covid ghé thăm... sxvn ngừng quay. Lần mò biết đến bet... đúng như những gì đã đặt trc. Toang kèm chống vắng. Lạnh sống lưng. May thay cũng từ giã nó đc hơn 2 thâng. Tập trung sxvn và cũng gặt đc ít lúa.

Nó đánh vào tâm lý được ham ăn thua ham gỡ mà lên k tránh được nó hút lại,máu nóng nổi lên còn mất nhiều hơn,nói chung là rất khó để ăn được bet trừ khi k được ăn rồi nghỉ hẳn.
Đã đnahs bé đi rồi xong đúng là cờ bạc có mà b ạ.thua nóng ko giữ dc

Đã đnahs bé đi rồi xong đúng là cờ bạc có mà b ạ.thua nóng ko giữ dc
Tất cả chỉ vì cay cú k giữ được bình tĩnh lên thua nó hết,có ăn được vài hôm thì nó cũng lấy lại gấp mấy lần m ăn của nó,chỉ tiêu nọ chỉ tiêu kia đặt ra chỉ nhất thời khó ai giữ được mục tiêu ban đầu đề ra.tốt nhất k ăn được thì lên bỏ thôi a e àh!

Mình đang nghiên cứu lôtbet mà vẫn chưa dám chơi , thấy bác chia sẻ vậy chắc em quay đầu là bờ vây! Về chơi sân nhà cho lành bác 24/h mơi quay 1 lần còn bét 3 phút là đã quay mà chơi k biết kiềm chế là ra đảo còn chơi sxmb mình vẫn còn 24h suy nghĩ có nên tất tay hay k tất tay bác ạ, Ths bác đã cs cho ae nào jongs em đang có ý định chơi!
sao nhiều ngưòi cứ dính vào bét nhỉ . bạn dsng có ý định học thì mình khuyên lag đừng b giò học nữa bạn nhé . nhiều người tan nhà nát cửa vì bét đấy . đây k phải là một trò chơi cho vui mà nó là một trò chơi liên quan đến đồng tiền xương máu của chính bản thân ming đó .

Muốn làm người bt thì đừng mơ về bet nữa ae ạ. Tôi bay với bét hơn 300m cả vốn lẫn nợ rồi. Bỏ đc 1 tuần rồi tháy máy tay thỉnh thoảng mò vào lại hiến tiếp cho bet 1m,2m dễ như ăn cơm ý ae ạ.

Muốn làm người bt thì đừng mơ về bet nữa ae ạ. Tôi bay với bét hơn 300m cả vốn lẫn nợ rồi. Bỏ đc 1 tuần rồi tháy máy tay thỉnh thoảng mò vào lại hiến tiếp cho bet 1m,2m dễ như ăn cơm ý ae ạ.
Ae chuyển sang chơi sóc đĩa hay hơn

Ae chuyển sang chơi sóc đĩa hay hơn
Mình sợ mấy trò chơi trên ấy lắm rồi bn ạ. Chỉ là nghiện nên ko dứt khoát bỏ đc nó thôi. Chứ thay đc máu để quên kubet đi mình cũng thay luôn???

Mình sợ mấy trò chơi trên ấy lắm rồi bn ạ. Chỉ là nghiện nên ko dứt khoát bỏ đc nó thôi. Chứ thay đc máu để quên kubet đi mình cũng thay luôn???
Cá nhân em thấy sóc đĩa ít ảo hơn

Dính vào bet rồi k sao thoát nổi,m đã bỏ hơn tháng rồi lại dính lại,ngày nào cũng cháy tk với bet,nó hút cho k còn j nữa,giờ thì cũng chấp nhận thua non để tìm hướng khác để trả nợ.

Cá nhân em thấy sóc đĩa ít ảo hơn
Giờ mình chỉ muốn chú tâm vào xsmb để gỡ nợ dần mà thấy xa vời quá luôn, cứ ăn đc mb mấy trăm lại ko giữ đc vì quen tay sờ ku rồi?
Dù sao cũng cảm ơn bạn nhưng mình ko muốn dín vào mấy trò chơi trên ấy nữa đâu.

Dính vào bet rồi k sao thoát nổi,m đã bỏ hơn tháng rồi lại dính lại,ngày nào cũng cháy tk với bet,nó hút cho k còn j nữa,giờ thì cũng chấp nhận thua non để tìm hướng khác để trả nợ.
Cố gắng bỏ hẳn đi bạn ạ, mình cũng thế giờ phải quyết tâm thôi. Mình còn đc hơn 20m chơi mb để gỡ nợ nên lần này phải thực sự quyết tâm bỏ mới đc bn ạ, chứ mà hết vốn nữa thì ko biết phải làm sao. May ck ko biết chứ ck mà biết chắc trả về nhà mẹ luôn ấy???

Haizz e cũng đang cố bỏ bét, thật sự a phát hiện ra mình say bạc mạnh. Cũng cố đặt chỉ tiêu như các ct chốt lãi r nghỉ. Mà thôi cuối cùng ăn bao nhiêu cũng cúng hết cho bét, khuyên chân thành tất cả các ae vào sau. Lỡ nợ nần thì nên cày cuốc món xsvn, còn các bác nào thông minh, may mắn, đầu lạnh hay cầu kèo tốt thì cứ chơi. Chúc các bác vẫn húp. E giờ nhẹ nhàng món xsvn. Mỗi ngày kiếm từng chút.

Giờ mình chỉ muốn chú tâm vào xsmb để gỡ nợ dần mà thấy xa vời quá luôn, cứ ăn đc mb mấy trăm lại ko giữ đc vì quen tay sờ ku rồi?
Dù sao cũng cảm ơn bạn nhưng mình ko muốn dín vào mấy trò chơi trên ấy nữa đâu.
Chị giống e quá, ăn được xsmb đc bao nhiêu là lại cúng vào bét.

Cố gắng bỏ hẳn đi bạn ạ, mình cũng thế giờ phải quyết tâm thôi. Mình còn đc hơn 20m chơi mb để gỡ nợ nên lần này phải thực sự quyết tâm bỏ mới đc bn ạ, chứ mà hết vốn nữa thì ko biết phải làm sao. May ck ko biết chứ ck mà biết chắc trả về nhà mẹ luôn ấy???
M cũng quyết tâm để từ bỏ bet thôi,dính vào nó làm m k còn tâm trí gì để làm việc khác nữa,m k may mắn như bạn,m thua hết sạch với bet giờ chấp nhận thua để tìm hướng khác trả nợ.mong rằng ace nào chưa chơi hoặc mới chơi thì lên bỏ trước khi quá muộn như m.

Toàn ae cũng cảnh ngộ, chỉ biết động viên nhau hãy cố gắng lên: 1- cắt đứt hoàn toàn kubets
2- còn người thì còn của, bỏ đc cờ bạc thì càng tốt nếu ko thì cố gắng kiếm lại ít vốn rồi tìm hiểu ct, cầu kèo, pp vào tiền, pp chơi để gỡ dần ae ạ.

Toàn ae cũng cảnh ngộ, chỉ biết động viên nhau hãy cố gắng lên: 1- cắt đứt hoàn toàn kubets
2- còn người thì còn của, bỏ đc cờ bạc thì càng tốt nếu ko thì cố gắng kiếm lại ít vốn rồi tìm hiểu ct, cầu kèo, pp vào tiền, pp chơi để gỡ dần ae ạ.
Dù biết rất khó nhưng ace hãy cố gắng đừng để bet hút máu thêm nữa.chúc ace sớm tìm được cách để về bờ!