Cầu MB - Hi vong cuu dc nhung ae dang khô | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Mong được duyệt để chỉ cho ae vào bờ. Mà bác chơi trong ku hay chơi ngoài vậy

B có thể chốt trong bát chốt tập đoàn cho ae tham khảo mà

MONG MUỐN GIÚP MOI NGƯỜI KO CÂU LOI CUA BẤT KỲ AI.MONG AD GIÚP ĐỠ VÀ TẠO ĐIỀU KIỆN.THÂN ÁI.
Tất cả đều muốn vào bờ chứ có ai ko muốn đâu mà bạn nói vậy. Mong bạn hãy giúp tất cả mọi người

Chia sẻ lên chắc gì da chien thắng!tôi chang biết nói ntn nữa.nếu tap doan cho phép.tôi cam kết nhận 50 ae tôi đưa vào bờ.noi dc lam dc.
Cái này hót đây này, có chí khí. Mai cứ đăng bài tại tốp pic này là dc. 5 ngày sau là có 5 nghìn ae ngay (y)

AE muốn giúp mọi người thì có thể chia sẻ cầu kèo tại khu vực CAO THỦ SOI CẦU, các phương pháp chơi, cách vào tiền, số chốt theo cầu hàng ngày của ae cho mn cùng tham khảo ... Còn việc AE ae muốn tạo nhóm riêng thì vi phạm nội quy diễn đàn nhé.

AE muốn giúp mọi người thì có thể chia sẻ cầu kèo tại khu vực CAO THỦ SOI CẦU, các phương pháp chơi, cách vào tiền, số chốt theo cầu hàng ngày của ae cho mn cùng tham khảo ... Còn việc AE ae muốn tạo nhóm riêng thì vi phạm nội quy diễn đàn nhé.
Admin nói quá chuẩn tất cả các con số đưa ra đều là tham khảo không ai biết trước được kết quả , nếu chủ thớt có tâm thì hàng ngày lên số ở bát chốt tập đoàn mọi người tham khảo chứ đây lại muốn tạo nhóm 50 ae thật khó hiểu