Cầu MB - Hi vong cuu dc nhung ae dang khô | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Tôi cung như ae con phải đi lam kiêm tiên nuôi vợ con.nên tôi cung ko có quá nhiều tgian.tôi da nói rất nhiều la tôi đăng bai lên giúp dc ai cai gì thì giúp.ai chơi theo hay ko la tùy ae.tôi ko bắt ae phải chơi lớn va chơi theo tôi.vậy mà van còn 1 số thành phần nói năng thiếu van hóa với tôi.thật lòng ko biết phải nói như thế nao nữa.tiền của ae.chơi to chơi nhỏ là tùy ae.theo ai la tùy ae.ko ai bắt ae phai theo tôi nhé.nên nói năng có văn hóa 1 chút.
Ông bác đúng là khó hiểu nói mỗi lúc một kiểu không có gì là chắc chắn đâu, bác cứ đăng số ở bát chốt tập đoàn mọi người khác biết nếu ae theo bác mà về bờ được họ khác cảm ơn ở đây toàn người lớn cả rồi , lúc bác bảo muốn chọn 50ae giờ bác lại quay ngoắt trạng thái giúp bao nhiêu người thì cũng chỉ là một bảng chốt cũng mất cần đấy thời gian đâu cứ phải 50ae đến 500ae cũng chỉ cần đấy thời gian

Cảm ơn CT.rất mong CT cs cho ace trong diễn đàn những đường cầu thật đẳng cấp để những ace đang xa bờ sớm có ngày về bờ, đoàn tụ với gia đình.chúc CT SK tốt và mm..

Không biết bác tài giỏi cỡ nào nhưng trong cái văn luôn tỏ ra là k cầu lợi lộc gì nhưng lại đầy sự lôi kéo, giống giọng điệu của bọn bán số thật sự, bác k chốt thì còn người khác chốt, kinh nghiệm của tôi là nhưng ai mồm luôn nói bằng cái tâm cái mề của mình thì càng phải dè chừng. Bác có tài thì bác cứ chia sẻ cầu kèo, cứ chốt số hàng ngày chuẩn xác, thì tự ng ta sẽ biết đến bác là ai. Còn không thì bác cứ giữ mà ăn một mình đi có sao. Cần j phải lên diễn đàn. Quá mệt mỏi

MONG MUỐN GIÚP MOI NGƯỜI KO CÂU LOI CUA BẤT KỲ AI.MONG AD GIÚP ĐỠ VÀ TẠO ĐIỀU KIỆN.THÂN ÁI.
Bạn à! Tôi hiểu là bạn đang rất thành công trong môn số học vào thời điểm hiện tại, để có thành công như vậy trắc hẳn bạn sẽ có các đường cầu kèo chạy xuyên xuốt và có phương pháp chơi của giêng bạn cùng với phương pháp vào tiền hợp lý đúng thời điểm, và tôi hiểu bạn thấy rất nhiều ae trong dd gmsh này còn đang xa bờ, và tôi cũng ủng cái tâm của bạn cũng muốn giúp ae sớm về bờ, nhưng bàn à muốn giúp người khác ta có rất nhiều cách, có người thì âm thầm giúp, có người thì chỉ bảo từng tí, có người thì bưng tận miệng, vv.... Tôi thì vào dd này trước bạn hơn 1 năm và thành công cũng nhiều thất bại cũng lắm nhưng tôi luân tự hào rằng mình may mắn hơn nhiều ae khác vì tôi có vinh dự là 1 thành viên trong ngôi nhà này, điều tôi tâm đắc nhất là 1 câu nói của Giông Bão ( tôi chỉ cho bạn cái cần câu và dậy bạn cách câu cá - nếu cho bạn con cá nay bạn ăn hết rồi thì mai bạn lấy gì mà ăn? tôi nói vậy trắc bạn hiểu, theo tôi bạn muốn giúp 50 ae hay 500-5000 thì cũng là giúp, bạn cứ lập 1 tp giêng chia sẻ cầu kèo dàn số cách vào tiền, tỉ lệ vào tiền và tuân thủ theo phương pháp của bạn, tôi tin giằng chỉ 1 tuần là ae hiểu dk cách mà bạn đã thành công như thế nào? Chúc bạn mãi thành công và kéo dk nhiều lần 50 ae vào bờ, như lời bạn nói.

Admin nói quá chuẩn tất cả các con số đưa ra đều là tham khảo không ai biết trước được kết quả , nếu chủ thớt có tâm thì hàng ngày lên số ở bát chốt tập đoàn mọi người tham khảo chứ đây lại muốn tạo nhóm 50 ae thật khó hiểu
Hay ! Có tâm giúp mn sao lại cần 50ae ???

Không biết bác tài giỏi cỡ nào nhưng trong cái văn luôn tỏ ra là k cầu lợi lộc gì nhưng lại đầy sự lôi kéo, giống giọng điệu của bọn bán số thật sự, bác k chốt thì còn người khác chốt, kinh nghiệm của tôi là nhưng ai mồm luôn nói bằng cái tâm cái mề của mình thì càng phải dè chừng. Bác có tài thì bác cứ chia sẻ cầu kèo, cứ chốt số hàng ngày chuẩn xác, thì tự ng ta sẽ biết đến bác là ai. Còn không thì bác cứ giữ mà ăn một mình đi có sao. Cần j phải lên diễn đàn. Quá mệt mỏi
Quá chuẩn !

LAODAI06 rất có cá tính mong b đăng bài cho ae tham khảo rồi mọi ng sẽ hiểu b là ai thanks b nhiều!

Thánh cứ chia sẻ lên. Chứ kéo riêng tgif sớm muộn cũng có chuyện