Thảo luận - HỌC HỎI KINH NGHIỆM ... NGƯỜI CHƯA VỀ BỜ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận HỌC HỎI KINH NGHIỆM ... NGƯỜI CHƯA VỀ BỜ

Lời đầu e xin chào toàn thể ace diễn đàn . e cũng chỉ vì dính vào lotobet mà đang dính vào nợ nần mà vẫn chưa tìm được phương pháp để về bờ ... bây giờ e học hỏi và tìm hiểu các cầu kèo bộ môn 27lotto 1,5p và thấy khá ổn nhưng vốn e chỉ còn khoảng 10tr 15tr thì nên đi khung bao nhiêu cho chuẩn ạ ? mong các cao nhân chỉ giáo cho e với ạ . E xin cảm ơn tất cả ace

@hailua 27 lobet 1.5p thì anh cần xác định chuyên về lô hay dàn đề nè.nó cũng giống như cách anh chia tỉ lệ đánh lô đề miền bắc đó ạ

Lời đầu e xin chào toàn thể ace diễn đàn . e cũng chỉ vì dính vào lotobet mà đang dính vào nợ nần mà vẫn chưa tìm được phương pháp để về bờ ... bây giờ e học hỏi và tìm hiểu các cầu kèo bộ môn 27lotto 1,5p và thấy khá ổn nhưng vốn e chỉ còn khoảng 10tr 15tr thì nên đi khung bao nhiêu cho chuẩn ạ ? mong các cao nhân chỉ giáo cho e với ạ . E xin cảm ơn tất cả a
Đánh vs máy thì đanhs làm gì anh??? Có ai đánh vs máy mà ăn được được đâu, ăn bao nhiêu nó hút lại bấy nhiêu. Chuyên xổ số thôi anh ơi!

Đánh vs máy thì đanhs làm gì anh??? Có ai đánh vs máy mà ăn được được đâu, ăn bao nhiêu nó hút lại bấy nhiêu. Chuyên xổ số thôi anh ơi!
Tôi cũng nợ nần vì lotobet đây buồn chán chả còn sức sống nữa không biết phải làm sao ngày nào cũng nộp chán khg kêu nổi

Bạn chơi lô hay đề hay xiên bên 27 lô nét

Nếu bác cho lô bên 27 lô bét thì nên đi khung 3 tay 1 3 7 là lãi nhé

K ăn mà chỉ thua là do ae k biết kìm lòng tham của mình đừng đổ thừa

Muốn thắng bét thì 1 ngày lên ngồi rình cầu chơi khoảng 1 tiếng đặt chỉ tiêu thua 1m nghỉ và an 1m nghỉ chứ mấy ô cứ đòi ngồi chơi cả ngày mà ăn đc á , cả cả ngồi chơi đánh bài cũng thế thôi có dây cả thua càng gỡ càng chết , ăn thfi nên dứng dậy hết

Chúc bác sớm tìm đc pp chơi hợp lý và 1 cái cầu ổn định

Nếu bác cho lô bên 27 lô bét thì nên đi khung 3 tay 1 3 7 là lãi nhé
Nếu xác định chơi 1-2 tuần hay 1 tháng thì lãi. Còn riêng đi tiền ngày dài tháng rộng. Em ko thấy ai mà chơi vs máy lãi cả!

Vốn 10m thì bác nên rình cầu nào ok như cầu stl khung và đề khung chơi 2 3 khung chén nghỉ luôn