27 Lô Bet - Học hỏi thêm kinh nghiệm chơi dàn đề 27 lobet | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Học hỏi thêm kinh nghiệm chơi dàn đề 27 lobet

MISSIXCO93

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
142
Điểm
266
Xu
10,000Xu
E vừa mới nghĩ ra 1 phương pháp chơi mới là lấy tất cả lô của kì trước đánh đề đuôi cho kì sau nghĩa là kì trước lô ra con j thì lấy chính con đó đánh đề đuôi cho kì sau nuôi tầm 15 tay ace có thể test ạ e thấy rất ok nuôi tầm 10- 15 tay là nổ lại đề kết quả lô kì trước e đã kiểm tra mấy ngày hôm nay rồi và đang đợi có ít vốn là làm chuột nếu thông ngày kiếm 1-5 triệu bt nếu chăm chỉ sẽ kiếm đc nhiều hơn và rất an toàn ( ae có thể chờ gãy 5 tay hãy vào để đảm bảo tỉ lệ win đến 99% ạ ) ace có ai đã chơi theo phương pháp này chưa ạ có thể chia sẻ giúp e thêm it kinh nghiệm ạ và đây là hình ảnh e đã soạn sẵn khung vào tiền ace có thể tham khảo thêm

Đính kèm

E vừa mới nghĩ ra 1 phương pháp chơi mới là lấy tất cả lô của kì trước đánh đề đuôi cho kì sau nghĩa là kì trước lô ra con j thì lấy chính con đó đánh đề đuôi cho kì sau nuôi tầm 15 tay ace có thể test ạ e thấy rất ok nuôi tầm 10- 15 tay là nổ lại đề kết quả lô kì trước e đã kiểm tra mấy ngày hôm nay rồi và đang đợi có ít vốn là làm chuột nếu thông ngày kiếm 1-5 triệu bt nếu chăm chỉ sẽ kiếm đc nhiều hơn và rất an toàn ( ae có thể chờ gãy 5 tay hãy vào để đảm bảo tỉ lệ win đến 99% ạ ) ace có ai đã chơi theo phương pháp này chưa ạ có thể chia sẻ giúp e thêm it kinh nghiệm ạ và đây là hình ảnh e đã soạn sẵn khung vào tiền ace có thể tham khảo thêm
Cảm ơn e đã chia sẻ chúc e sức khỏe hành phúc và may mắn trong cuộc sống kts và cảm ơn adm diễn đàn đã đưa bài chia sẻ chúc diễn đàn thành công hơn nữa tks

VỐN ĐÂU MÀ NUÔI 10 TỚI 15 TAY BẠN..BẠN CÓ THỂ NÓI RÕ HƠN 1 XÍ

VỐN ĐÂU MÀ NUÔI 10 TỚI 15 TAY BẠN..BẠN CÓ THỂ NÓI RÕ HƠN 1 XÍ
Bác cứ đợi gãy 5 -7 tay rồi vào cầu dình mà chơi thêm 15 tay thì e đam baoar 99% ăn bác nhé e theo dõi mấy hôm nay rồi căng nhất gãy 16 tay ạ bác cứ lấy kểt quả lô kì trước đánh đề cho kì sau nhé mỗi kì tầm 25 con lô thì quy ra là 25 con đề vốn đánh và cách đánh e cũng chụp lên roì ăn it nhưng lâu dài và đủ mục tiêu thì nghỉ an toàn lắm bác ak

đang thử hình như h hợp cầu

Nháp thế thôi bác. Chứ vào tiền 5 tay nó chưa ra là đái ra quần rồi, chứ nói gì đến 15 tay. Tâm lý khi chơi mới là yếu tố quan trọng bác ạ

Bác có tổng xem nếu miss 15 tay thì thua mất bao nhiêu tiền k?