Thảo luận - Hội Đam Mê 3 Càng Đặc Biệt Miền Bắc Cùng Teddy888 | Page 46 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Hội Đam Mê 3 Càng Đặc Biệt Miền Bắc Cùng Teddy888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nay xin lỗi các AE chơi 2D của mình, do lỗi của mình cũng vì tôi vội lên cho ae kịp xem vì giờ đó diễn đàn lag và đợi CT chốt cuối để làm dàn nên hơi muộn, lên được thì vội sửa lên cho ae nên k kịp lọc loại bộ 13 nuôi thêm vào. ae thua vì tôi mà mất tiền tôi rất áy náy vì làm ae mất tiền tôi xót lắm, thật lòng thấy rất tiếc và xin lỗi ae.. hôm nay nổ bóng BTC và nổ 4D ít số.. tự tin sẽ húp càng mà 2D tôi làm ẩu quá. Lỗi Của tôi mong ae nào theo 2D của mình lượng thứ.. AE theo dàn 2D của ng khác cũng được k phải chờ đợi tôi đâu.. nếu cùng chiến đấu vs mình thì ta theo. hôm nay tôi cũng Thua, tôi k tiếc của mình mà tiếc cho AE Theo.. Rất rất xin lỗi các ae theo 2D
Bắt bác áy náy cả đêm nay đi để mai còn húp btc và trọn bộ 2d

Thôi nói đi nói lại. Tiền của mỗi ng tự chơi tự chịu. Mất tiền ai cũng tiếc. Nếu trách thì trách bản thân ko tự lên được số cho mình nên phải phụ thuộc. Còn đã phụ thuộc, giao tiền của mình cho ng khác quyết định, được hay mất phải chấp nhận. Hnay e cũng bay mất 2 củ e cũng tiếc vì nếu theo cầu của e thì e đã húp 4D nhưng do bản thân ko tự tin nên phải chấp nhận. Cảm ơn a đã vì mọi người mà phải vất vả, giữa a vs bác PTH e chọn theo a vì e thấy ở a sự từng trải, điềm tĩnh và có lập trường. Được hay thua e vẫn cảm ơn bác ạ.

Chúc mừng anh húp bộ 13 nuôi . Em hn may húp dc 2 nháy g6 và dàn 65s của em . Đã húp 3/3 . Vào 3d của anh giải nhất và db thua 4dx 520k . May kéo lại vốn đánh 2d và giải 6 3d . Nói chung là ngày hn em đỏ

Em nhìn 81 nghĩ có trong dàn húp lo rồi nhưng lại ko thấy trong dàn 2d . Càn 5 là ok quá

Em phang nhóm 24 4d và nhóm 6 3d lệch mỗi con 5 dạo này hay bệt quá . 0123.6789 đau thật anh ko thì húp căng luôn full mâm kaka

Thôi nói đi nói lại. Tiền của mỗi ng tự chơi tự chịu. Mất tiền ai cũng tiếc. Nếu trách thì trách bản thân ko tự lên được số cho mình nên phải phụ thuộc. Còn đã phụ thuộc, giao tiền của mình cho ng khác quyết định, được hay mất phải chấp nhận. Hnay e cũng bay mất 2 củ e cũng tiếc vì nếu theo cầu của e thì e đã húp 4D nhưng do bản thân ko tự tin nên phải chấp nhận. Cảm ơn a đã vì mọi người mà phải vất vả, giữa a vs bác PTH e chọn theo a vì e thấy ở a sự từng trải, điềm tĩnh và có lập trường. Được hay thua e vẫn cảm ơn bác ạ.
Cảm ơn em Đã hiểu a như vậy, a cũng k phải nói nhiều nữa e nhở? AE mình cứ thế thôi. Chiến đấu ngày tháng với đồng nát sẽ có thắng có thua, phải nếm đắng cay ngọt bùi mới là cuộc sống, ai cũng muốn chiến thắng, và cũng k chiến thắng dc mãi. Ae cùng thuyền cùng đường đi cứ là ok e nhé.. lỡ có trượt thì hãy nghĩ gửi tạm nó, chỉ là lụm lúa chậm đi 1 ngày thôi, k mất dc đâu

Nay xin lỗi các AE chơi 2D của mình, do lỗi của mình cũng vì tôi vội lên cho ae kịp xem vì giờ đó diễn đàn lag và đợi CT chốt cuối để làm dàn nên hơi muộn, lên được thì vội sửa lên cho ae nên k kịp lọc loại bộ 13 nuôi thêm vào. ae thua vì tôi mà mất tiền tôi rất áy náy vì làm ae mất tiền tôi xót lắm, thật lòng thấy rất tiếc và xin lỗi ae.. hôm nay nổ bóng BTC và nổ 4D ít số.. tự tin sẽ húp càng mà 2D tôi làm ẩu quá. Lỗi Của tôi mong ae nào theo 2D của mình lượng thứ.. AE theo dàn 2D của ng khác cũng được k phải chờ đợi tôi đâu.. nếu cùng chiến đấu vs mình thì ta theo. hôm nay tôi cũng Thua, tôi k tiếc của mình mà tiếc cho AE Theo.. Rất rất xin lỗi các ae theo 2D
Cảm ơn anh rất rất nhiều. Em may mắn nên vẫn húp càng bt anh ạ

Đính kèm

• 813.5 KB Lượt xem: 160
K sao a zai ơi.cuộc chiến còn dài lo gì.sẽ lấy lại những gì đã mất mà a

Gửi đồng thôi bác...ngày mai trời lại sáng mà bác...cuộc sống luôn có ngày mai...luôn tin tưởng ở chủ tịch...

Bác lên càng sớm 1 chút cho ae tham khảo với nhé. E cũng bắt 8 càng nhưng không ổn lắm toàn ngày ăn ngày thua

Miền Bắc: Càng Đặc Biệt 15/09
3Càng Đề: 0,1,2,3,4,5,6,8
TTC: 0,8,4,2 STC: 0 - 4
Hot BOY - Bạch Thủ Càng: 0

***Dàn Đặc Biệt 64s:

Thống Kê Càng Đặc Biệt MB Tháng 9/2022
Ngày 01/09: Húp Càng 4
Ngày 02/09: Húp Càng 1
Ngày 03/09: Húp Càng 1
Ngày 04/09: HÚP BTC 1

Ngày 05/09: Húp Càng 5
Ngày 06/09: HÚP BTC 8

Ngày 07/09: Húp Càng 1
Ngày 08/09: Gãy Càng - Húp TTĐ Nuôi 43
Ngày 09/09: HÚP BTC 2
Ngày 10/09: Húp TTC - 5
Ngày 11/09: Gãy
Ngày 12/09: HÚP BTC 4
Ngày 13/09: Húp Càng 7 + Dàn 64s
Ngày 14/09: Húp Càng 5
Ngày 15/09:...... Chờ

#AE Tham Khảo Càng
Chúc Bác hnay rực rỡ nhé

Chào buổi sáng....Em chúc Chủ tịch teddy888 và gia đình ngày mới sức khoẻ...chúc các anh chị mỗi ngày một rực rỡ hơn....Cá nhân em ko biết hạ dàn và bắt tổng như nào cả rất mong đc các anh chị chia sẻ kinh nghiệm để anh em có thể giúp nhau thắng đồng...Em nhận thấy có 6 chạm ăn thông rất là dài tuần 5,6 ngày và khá ổn định các anh chị xem và góp cách bắt tổng, hạ dàn giúp em với ạ... 6 chạm 0,5,1,6,4,9 ăn thông rất dài và ổn định các anh chị chia sẻ cách hạ dàn đc ko ạ...Rất mong các anh chị chia sẻ để thắng Đồng ạ....ngày mới rực rỡ các anh chị....

Miền Bắc: Càng Đặc Biệt 15/09
3Càng Đề: 0,1,2,3,4,5,6,8
TTC: 0,8,4,2 STC: 0 - 4
Hot BOY - Bạch Thủ Càng: 0

***Dàn Đặc Biệt 64s:

Thống Kê Càng Đặc Biệt MB Tháng 9/2022
Ngày 01/09: Húp Càng 4
Ngày 02/09: Húp Càng 1
Ngày 03/09: Húp Càng 1
Ngày 04/09: HÚP BTC 1

Ngày 05/09: Húp Càng 5
Ngày 06/09: HÚP BTC 8