Thảo luận - Hội Đam Mê 3 Càng Đặc Biệt Miền Bắc Cùng Teddy888 | Page 50 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Hội Đam Mê 3 Càng Đặc Biệt Miền Bắc Cùng Teddy888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn nói như vậy chả gì khiêu khích,sếp topic mình cũng học hỏi kinh nghiệm bên đó,đừng nhắn như vậy khó coi lắm
Nói thật tớ chỉ áp dụng pp cơ bản của ae Alp đã hướng dẫn + thêm dàn của mình để lọc loại thêm số, bên bác ấy nói loằng ngoằng dài dòng pp này kia tôi lười đọc nên k làm theo pp của bác ấy, tôi chỉ thấy bác ấy cứ thế nào loanh quanh với nổ thôi, nói chung ít sang bên ý hóng nên hôm nay mới biết bị khoá

Nói thật tớ chỉ áp dụng pp cơ bản của ae Alp đã hướng dẫn + thêm dàn của mình để lọc loại thêm số, bên bác ấy nói loằng ngoằng dài dòng pp này kia tôi lười đọc nên k làm theo pp của bác ấy, tôi chỉ thấy bác ấy cứ thế nào loanh quanh với nổ thôi, nói chung ít sang bên ý hóng nên hôm nay mới biết bị khoá
cơ bản của alp đơn giản mức 234 là hạ còn 6x dễ mà

Chúc mừng ae ăn cua lẫn càng 5xx. Bác Gấu lên dàn 2d hơi muộn, đang giờ về lái xe ko xem đc,hic. Chúc mừng ae nhé!!!

z
Nảy a chốt dàn 6x ,mấy giờ vậy a,e vọi quá tưởng a kg lên dàng 6x,ghép bên kia lại xịt,cái tội kg xem kỉ ,buồn quá,dù sao chúc mừng ae nha
17h50 mới lên dc, vì chờ để lên dàn ấy e

Thì đúng vậy, đơn giản dễ dàng thôi+ thêm với cầu của mình để loại bớt thôi, việc gì đâu mà phải dài dòng đau đầu pp này kia mệt, đảm bảo 20/30 là dc
thôi giờ lại sang theo bác kiếm sống thôi hahah

Chúc mừng ae ăn cua lẫn càng 5xx. Bác Gấu lên dàn 2d hơi muộn, đang giờ về lái xe ko xem đc,hic. Chúc mừng ae nhé!!!
Trong khung giờ đó mới lên dc e ạ, nên giờ đó dành riêng ra vài phút, a đây đang lái xe đưa vợ đi chợ xong phóng nhanh để về lên dàn đây này 😂

khéo maica cũng nên hahah thôi đành người ta off bị khóa rồi và e cũng bị khóa ních ông anh
Nổ như niemtin678 vậy, toàn tiền vài chục tỷ với trăm triệu... thôi tạm dừng tại đây k tranh luận vì bác ấy, dù là ai thì cũng là 1 ng mà những ae đã theo đã giúp ae kiếm dc tiền, có điều hơi nổ phét quá đà, và lên dàn pp hơi loằng ngoằng lúc thế này thế kia.. ae đừng mơ màng hão huyền quá nhé.. tre già măng mọc.. tự đứng lên đi thôi

Thì đúng vậy, đơn giản dễ dàng thôi+ thêm với cầu của mình để loại bớt thôi, việc gì đâu mà phải dài dòng đau đầu pp này kia mệt, đảm bảo 20/30 là dc
bác @TEDDY888 cho em hỏi cái này với, tức là tạo dàn 2D ra 5 mức, thì nó ra số trong 5 mức đó để mình đánh, hay là loại các số có trong 5 mức đó thế bác ơi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.