Thảo luận - Hội Đam Mê 3 Càng Đặc Biệt Miền Bắc Cùng Teddy888 | Page 93 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Hội Đam Mê 3 Càng Đặc Biệt Miền Bắc Cùng Teddy888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
dàn loại hôm nào cũng lên từ sớm mà không còn tâm trí lên dàn

Đính kèm

• 226.6 KB Lượt xem: 176
Bên nhà kk5858 đang khẩu chiến nhau bác à.
Tiền trong túi mình tự chơi tự chịu. Em cứ theo càng bác rồi tự lên giàn chiến. Thắng thua tự chịu.
E nói chuẩn đó, haha cứ thua là ức chế cắn nhau ngay ấy mà, nay ai theo 2D của a mai a nghỉ k lên nữa, e chủ động lên dc 2D là tốt. Chúc mừng e hôm nay húp nhé

cảm ơn bác teddy nay ăn 2 dàn 3d, 1 dàn hơn 300 số 1 dàn 43 số.

E nói chuẩn đó, haha cứ thua là ức chế cắn nhau ngay ấy mà, nay ai theo 2D của a mai a nghỉ k lên nữa, e chủ động lên dc 2D là tốt. Chúc mừng e hôm nay húp nhé
Em cám ơn bác. Em húp đều từ hôm 16 đến giờ. Có học hỏi và tự mình làm mới ổn bác ạ.

Hn 2d của em lại dc ăn rồi chết 3 ngày bệt luôn anh à . Hn em cũng bắt dc bt7 anh à . Chúc mưng ae và anh húp btc nhé

Bh cú tự lên 2d chơi thôi ae à cũng cằn ý cứ vào rồng bạch kim lấy hàng khan là lên số ghép c anh TEDDY888 LÀ HÚP THÔI AE

Em cảm ơn anh Teddy nhiều ạ , anh giữ gìn sức khỏe để đưa anh em về bờ nha anh

tiện đây chia sẻ luôn cho ae tham khảo ok dùng luôn.
- dàn động 6 chạm 84 số. lấy 3 chạm cứng từ hàng đơn vị giải đặc biệt hôm nay trở về hàng vạn đủ 3 chạm ở đâu dừng ở đó lấy thêm 3 bóng được 6 chạm
- dàn loại
lấy số hàng vạn loại đầu
lấy tổng đề loại đầu
lấy tổng G1 loại tổng

Dàn 1 loại dàn 2 là ok . tháng này gãy quá ít luôn
Tức là lấy kết quả hôm nay để tính cho hôm sau hả bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.