Thảo luận - Hội Đam Mê 3 Càng Đặc Biệt Miền Bắc Cùng Teddy888 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Hội Đam Mê 3 Càng Đặc Biệt Miền Bắc Cùng Teddy888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin Phép Nói Lời Này có thể nhiều AE chưa Biết: Ae ăn đề 3 nháy bao giờ chưa, cũng chính là ae chơi đề dàn hạ đó, hôm nay ai mà vác càng nhà mình đi chơi đề thì húp 3 nháy 3D đề rồi, lãi to nhất quả BTC 65k húp 999k.. Ngon quá phải k? Đó là kiểu húp nháy đề, hii nên chơi 3D cứ thả 1-2₫ Bạch thủ càng biết đâu lại húp no đó ae ạ còn dàn đề ae thích lấy ở đâu chơi thì chơi nhá
A teddy đẹp trai cứ soi và bắt btc là đc ak theo cá nhân e

Cảm ơn ae đã ghé qua, hnay thật sự cái càng 1 này ít ng có bản lĩnh bắt lắm hầu như là loại, chẮc có mỗi tớ dính dc, thích 1 mình 1 kiểu nên cũng hên ae ạ 😁😁
chuc mun
View attachment 212704
Xin chào AE Chơi Số, Đặc Biệt Là Những AE Yêu Thích Món 3 Càng Đề Miền Bắc. Thấy Nhiều AE chơi 3 Càng Đề mà hay hỏi mình Càng hoặc không biết bắt Càng Thì Hôm nay mình sẽ Chia Sẻ cách bắt càng của Mình ở Toppic này, nhìn chung ae cũng phải vận dụng linh động thêm để thay đổi càng mỗi ngày hợp lý nhé, và Mình cũng sẽ lên càng Đề mỗi ngày ở toppic này.. Mình sẽ tập chung bắt Tứ Thủ Càng - STC - BTC nhé Ae, còn an toàn thì AE cứ Chơi 8 Càng.. Biết rằng 8 càng AE có nhiều cách và pp bắt được, nói 8 càng thì có cái gì đâu mà chia sẻ. Ok Mình chơi an toàn, lãi ít còn hơn loại 1 càng mà thua ae ạ. Tháng 8 này càng Ăn 29/31 ngày thôi ạ, chấp các thể loại bệt càng mình cũng xơi hết nhé. AE nào có dàn 2D ngon bổ và thông thì cứ quăng vào đây nhé.. Cảm ơn Mọi Người ❤️

Hi a bắt dc thường xuyên vì chưa có nhà nên k chốt tùm lum các nhà ngta, giờ có nhà rồi thì chốt ở đây nhé
Ok bác e cũng hay bắt 8 càng như hay xịt lắm ,mai e bắt đầu lấy càng của bác trơi ,vì bắt 8 càng cho tỷ lệ thắng cao hơn ,tuy nhiều số hơn như an toàn

Cảm ơn ae đã ghé qua, hnay thật sự cái càng 1 này ít ng có bản lĩnh bắt lắm hầu như là loại, chẮc có mỗi tớ dính dc, thích 1 mình 1 kiểu nên cũng hên ae ạ 😁😁
Kiều phong ca ca lên càng ngày mai sớm sớm tẹo cho ae có khí thế nhé hihi

Bạch thủ 3d đỉnh cao mỗi tội hôm nay loại 11
Dàn của mình ăn thông một tuần rồi ghép với 3d của ct thì hết nước chấm

Bác teddy888 người hùng quê phú thọ bác lên dàn 3d ngày mai cho a e tham khảo với ạ

Miền Bắc: Càng Đặc Biệt 04/09
Càng: 0,1,2,3,4,5,6,7
TTC: 0,1,3,4 STC: 1,4
BTC: 1

#AE Tham Khảo Càng
Đừng Coi Thường 8C là nhiều
Tuy nhiều nhưng Ổn Định và Đều
Ít càng thì lãi nhiều, Đồng nghĩa với việc rủi ro sẽ tăng thêm,ít càng hả? tôi cũng bắt dc, làm được, nhưng quan trọng Tôi không muốn AE chơi nguy hiểm thua mất tiền sẽ xót, ai thích thì theo còn k thì lướt qua nhé.. Ở đây chỉ có sự an toàn cho mọi người là trên hết 😊
2 hôm k lên nay bác bắt bt luôn 🤣🤣🤣

Xin Phép Nói Lời Này có thể nhiều AE chưa Biết: Ae ăn đề 3 nháy bao giờ chưa, cũng chính là ae chơi đề dàn hạ đó, hôm nay ai mà vác càng nhà mình đi chơi đề thì húp 3 nháy 3D đề rồi, lãi to nhất quả BTC 65k húp 999k.. Ngon quá phải k? Đó là kiểu húp nháy đề, hii nên chơi 3D cứ thả 1-2₫ Bạch thủ càng biết đâu lại húp no đó ae ạ còn dàn đề ae thích lấy ở đâu chơi thì chơi nhá
e k chỉ ăn st3d mà e còn ăn cả 4d 11k rồi.trong đời lô đề mấy ai may mắn như thế.nhưng mà lô đề k ai dám thể hiện mình đẳng cấp cả.rồi cũng toang thôi.e thấy bác viết cái tiêu đề rất điềm đạm là e hiểu con người bác sao rồi.chúc b may mắn.e thích chơi 34d hơn là 2d

e k chỉ ăn st3d mà e còn ăn cả 4d 11k rồi.trong đời lô đề mấy ai may mắn như thế.nhưng mà lô đề k ai dám thể hiện mình đẳng cấp cả.rồi cũng toang thôi.e thấy bác viết cái tiêu đề rất điềm đạm là e hiểu con người bác sao rồi.chúc b may mắn.e thích chơi 34d hơn là 2d
NÀY PHẢI TÁN BỚT LỘC MAY MẮN SANG CHO E MỚI ĐƯỢC BAC Ạ... CHỨ HÊN 1 MÌNH THẾ KO HAY CHÚT NÀO CẢ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.