Thảo luận - Hội Đam Mê 3 Càng Đặc Biệt Miền Bắc Cùng Teddy888 | Page 19 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Hội Đam Mê 3 Càng Đặc Biệt Miền Bắc Cùng Teddy888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ae đọc lại bài hướng dẫn của CT ALP1102 link trên nhé để hiểu cách lấy dàn trước nhé. Hiểu cách tạo mức số đi đã thì bác sẽ tìm dc pp lấy dàn kiểu này
sau hôm nay sẽ lên dàn pp kiểu đó nhé

Hâha có đoạn kiều phong oánh nhau vs 3 tên muốn giết kiều phong: mộ dung phục, đinh xuân thu vs tên đeo mặt nạ, nói câu a thích nhớ mãi " kiều phong ta đây sợ cái gì chứ, lên hết đi " ..... 😂😂 quá bản lĩnh và cân hết 😁
Nay e kết bộ 24 a xem cân nổi k nhé =))

E cũng biết lên kiểu đó mà lười lắm.lên 1 phát 13 dàn của các cao thủ lấy 2 mức đầu tiên và 2 mức cuối cùng cũng loại đc kha lha số cứng mà ct lên muộn quá lười lên lắm

E cũng biết lên kiểu đó mà lười lắm.lên 1 phát 13 dàn của các cao thủ lấy 2 mức đầu tiên và 2 mức cuối cùng cũng loại đc kha lha số cứng mà ct lên muộn quá lười lên lắm
đúng rồi kiểu lên muộn phụ thuộc quá sợ ae k đợi đc nên cứ phải cho mình 1 pp ruột đã, cũng ổn chứ k phải lìu tìu hihi

CT hướng dẫn e bắt bo càng 8voi ạ e chưa hiểu lắm cảm ơn CT nhiều ạ

CT hướng dẫn e bắt bo càng 8voi ạ e chưa hiểu lắm cảm ơn CT nhiều ạ
pp cơ bản nhé: AE lấy 5 số đặc biệt và 2 số cuối giải 7.4 dc 7 số và lấy bóng dương của những số đó làm càng chơi cho ngày hôm sau.. đó là cơ bản để lọc ra 8 càng, còn chốt TTC vs BTC thì nó lại là ở chỗ khác ae vận dụng thêm để lọc càng ra chơi cho mỗi ngày, biết dc pp này là đủ kiếm cơm cháo ổn định rồi

Bạn ơi mình cần 8cag 4d cho chắc vì mình chỉ choi 4d bạn chot 4cag 4d mình k tự tin bạn có thẻ giúp mình chọn ra 8cag duoc k
vãi, 8 càng 4d vs 8 càng 3d thì bao nhiêu tiền đó

Bạn ơi mình cần 8cag 4d cho chắc vì mình chỉ choi 4d bạn chot 4cag 4d mình k tự tin bạn có thẻ giúp mình chọn ra 8cag duoc k
ae thay cái hình đại diện maica đi dc k?... hâm mộ cái tên giả nhân giả nghĩa này đến thế cơ à :)))

ae thay cái hình đại diện maica đi dc k?... hâm mộ cái tên giả nhân giả nghĩa này đến thế cơ à :)))
Bac bắt càng chuẩn nhưng thiếu mỗi là giờ phải tìm đc dàn 64s cũng ăn đều tháng trên 20 ngày là thành công bác à e đang tìm cách ghép dàn 64s ăn ổn định tháng trên 20 ngày để ghép càng của bác mà khó quá

Ae hôm nay có những con 3 càng 4 càng gì vậy chia sẻ cho mình với nhé, cảm ơn các bạn nhiều nhé

Bac bắt càng chuẩn nhưng thiếu mỗi là giờ phải tìm đc dàn 64s cũng ăn đều tháng trên 20 ngày là thành công bác à e đang tìm cách ghép dàn 64s ăn ổn định tháng trên 20 ngày để ghép càng của bác mà khó quá
dàn chạm a chốt cũng khá ổn, k chê thì cứ xem qua đã nhá

Thế thì rất rất thak bạn … mình cũng thi thoảng chơi nhưng toàn thua thôi từ lobet cho đến xstt … dạo này mình ko dám chơi nhưng vẫn theo dõi cách chơi của bạn … nếu bạn lên dàn cho ae tham khảo thì mình sẽ theo … chúc bạn luon mk và thành công trong cs…

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.