Thảo luận - Hội Đam Mê 3 Càng Đặc Biệt Miền Bắc Cùng Teddy888 | Page 53 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Hội Đam Mê 3 Càng Đặc Biệt Miền Bắc Cùng Teddy888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thật lòng là a chẳng muốn nghe cái pp nhì nhằng lòng vòng của bác ấy, mình chơi bao lâu nay rồi, sao cứ phải bận tâm nhiều pp như ông ý cho đau đầu, đảm bảo ăn 20/30 ngày là ok.đi đều cũng lãi.. a chốt 1 câu xanh chín thế thôi
Anh xem di con em theo em thua em chiu

Hôm nay e chờ mãi ko thấy ct Khai89 lên dàn.
Trường hợp này a xử lý tn chỉ e với
không có ct khai thì lays ct khác phong độ tốt thay vào đâu cứ phải nhất thiết là ct khai. b nên tư duy năng động 1 chút, vd ct khai nghỉ là bạn nghỉ luôn ah

Đính kèm

nói thật tháng ăn 20 ngày dàn 50 s thì đơn giản nhưng muốn tối ưu hóa nó nên ae tham khảo nhau
Chia sẻ giúp mình cách bắt dàn 50s ăn trên 20 ngày với, mình chưa rút được xuống mức đó để ăn thông trên 20 ngày. Hiện tai mới chỉ dừng ở 60s ăn khoảng 25 ngày

E k đc như a a còn giúp đc mọi người.nhưng cái gì e tin tưởng đc e sẽ đăng cho mọi người tham khảo ví dụ như dàn số e loại.từ tháng 9 tới giờ chưa g1 hôm nào e còn chả dám tự hào.sẽ có rất nhiều ae trong đây chỉ biết chơi đề mà k biết bắt đề.e đảm bảo thua 99% cho dù theo ai cũng thế.chơi k đúng bài bản k biết căn chia vốn và k có vốn để chiến đấu.bài của a e chỉ theo a 8c vì e tin càng của a win 25n/tháng k khó.còn đề hầu như e chỉ đi học tập của ae trên diễn đàn để đúc kết kinh nghiệm tự mình lên số chứ e k theo ai ở diễn đàn cả.đó là pp e chơi đề chứ kp ai nói gì cũng là 100% đc.đã giúp là giúp tới cùng còn k giúp đc thì đừng lên tiếng nổ.chứ kp mõm rồi nghĩ mình là số 1 mà tự cao tự đại
Nói hay lắm e 👏👏👏

không có ct khai thì lays ct khác phong độ tốt thay vào đâu cứ phải nhất thiết là ct khai. b nên tư duy năng động 1 chút, vd ct khai nghỉ là bạn nghỉ luôn ah
Yes. Rút kn. Chỉ theo dõi bảng phong độ ct. Biết ai chốt ra sao nữa đâu. Đúng hnay e nghỉ pp này. Lấy dàn a teddy loại đầu 0538 bị tạch đầu 5. Hơi nhọ

Mình đang rất cần 1 pp bắt 6,7x số hằng ngày.
Ae nào có pp ổn định chút chia sẻ mình với
Mình trân thành cảm ơn
Bác lấy 6 chạm cố định ghép lại bỏ 2 tổng sẽ ra dàn 6x,7x.nếu bác muốn về 65 số thì bác loại những con gan đi là đk

Mệt thật sự, đang yên lành ở đâu vào nói tùm lum luôn.mỗi người một ý xong cãi nhau. Cầu cho ngày mai thì ko chia sẻ đi nói trên trời dưới đất.
Thôi chuyện gì qua thì cho qua đi nhắc lại làm chi nữa tập trung cầu kèo cùng nhau đưa ra con số để a e về bờ.

Thật lòng là a chẳng muốn nghe cái pp nhì nhằng lòng vòng của bác ấy, mình chơi bao lâu nay rồi, sao cứ phải bận tâm nhiều pp như ông ý cho đau đầu, đảm bảo ăn 20/30 ngày là ok.đi đều cũng lãi.. a chốt 1 câu xanh chín thế thôi
E vẫn luôn tin bác

Nghe cách bạn nói là thấy bạn ít hiểu biết và thua tha nhiều, mình chơi môn này gọi là có thêm nguồn thu phụ thôi chứ ko có cái kiểu khát nước khô máu nên mình đánh tâm lý mình rất thoải mái và tự tin đến giờ chưa nợ nần vì môn này bạn nhé. Giả sử 2D tháng gãy 5,6 tay ghép với 3D nữa thì dĩ nhiên tỷ lệ nó sẽ bị giảm vì mình chuyên 3D ko chơi 2D, với cách nói của b là mình hiểu là với tỷ lệ đó thì sao ko khô máu kiểu bán nhà đi mà chơi phải ko? Giả sử cứ cho là 1 tháng gãy 5,6 tay với 2D đi nhưng nếu lúc đó bạn rơi vào đúng nhịp chu kỳ dây đen gãy thông thì sao? liệu tâm lý bạn có vững để dám gấp thếp đánh tiếp lên ko?
Mình từng đọc được 1 bình luận của 1 bác đánh dàn nhưng rơi đúng vào dây đen gãy thông 1 tuần đứt mấy tỷ phải bán đất đai để trả nợ đó b,b có thấy bác Teddy chốt 3 càng 1 tháng xịt cũng ít, bắt bạch thủ càng ăn cũng nhiều mà bác ấy có dám tự tin đánh khô máu để giàu lên vì món này ko? Hay như bạn cũng thấy tỷ lệ 3 càng của bác ấy ăn như nào đó, liệu bạn có dám bán nhà đi mà chơi không? nên nếu đánh với tâm lý con bạc khát nước thì đa phần là đứt, đánh nhỏ nhẹ tháng kiếm chút nguồn phụ tâm lý thoải mái có gãy cũng ko ảnh hưởng, tâm lý vẫn vững để đi tiếp
đúng r e ơi, a giờ cũng chơi kiếm cafe thêm chút thôi, chứ khô máu làm gì với món này là tự sát đó, ai nợ nần thì cũng từ từ mà gỡ đừng nóng vội tất tay là ra đi thôi... đã đủ từng trải kinh nghiệm để chiến đấu vs đồng k giàu nhưng đủ trang trải csong khấm khá hơn những ngừoi lao động kiếm sống ngoài xã hội ngày 200-300k.. a k tự tin cũng chẳng tự cao, a ăn dc cái gì hay trúng gì là do may mắn e ạ.. vậy thôi đỏ đen thì làm gì có tự tin và tự cao đều là tự sát hết.. vậy thôi e, chỉ có kinh nghiệm và may mắn thêm 1 chút lanh lợi suy nghĩ là kiếm dc tiền từ món này r

đúng r e ơi, a giờ cũng chơi kiếm cafe thêm chút thôi, chứ khô máu làm gì với món này là tự sát đó, ai nợ nần thì cũng từ từ mà gỡ đừng nóng vội tất tay là ra đi thôi... đã đủ từng trải kinh nghiệm để chiến đấu vs đồng k giàu nhưng đủ trang trải csong khấm khá hơn những ngừoi lao động kiếm sống ngoài xã hội ngày 200-300k.. a k tự tin cũng chẳng tự cao, a ăn dc cái gì hay trúng gì là do may mắn e ạ.. vậy thôi đỏ đen thì làm gì có tự tin và tự cao đều là tự sát hết.. vậy thôi e, chỉ có kinh nghiệm và may mắn thêm 1 chút lanh lợi suy nghĩ là kiếm dc tiền từ món này r
E chả tin a đâu. A cứ quẳng càng lên e bị ép chơi theo đấy chứ. Đợi có vốn e còn tính làm quả khung 5~7 theo pp lãi kép cho ae sợ. Kaka. À nhầm bị ép làm quả khung. Kaka

Chỉ xin cua có 2 càng ghép 00,01,02,03,04,05,06,07,08,09,10,11,12,13,14,15,16,17,18,19,20,21,22,23,24,25,26,27,28,29,30,31,32,33,34,35,36,37,38,39,40,41,42,43,44,45,46,47,48,49,50,51,52,53,54,55,56,57,58,59,60,61,62,63,64,65,66,67,68,69,70,71,72,73,74,75,76,77,78,79,80,81,82,83,84,85,86,87,88,89,90,91,92,93,94,95,96,97,98,99 xong ae

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.