Thảo luận - Hội Đam Mê Độc Thủ Lô Cùng Teddy888 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Hội Đam Mê Độc Thủ Lô Cùng Teddy888

View attachment 207056
Xin chào MN. Chờ đợi Đầu tháng để mở 1 toppic riêng về Bộ Môn Đam mê cũng đã được rồi... !
Mình Là người Ưa thích Độc Thủ 1 lỗ và cũng chắc rất nhiều AE cũng thích chơi 1 lỗ Độc Thủ Lô phải không? Mình tạo toppic này để chia sẻ cùng AE chơi Mỗi ngày 1 số Độc Thủ Lô nhé. Để Chưng chắc và đảm bảo tỷ lệ nổ ăn cao chúng ta sẽ cho vào dạng Độc Thủ Khung 2-3 ngày cho đảm bảo không bị chậm kinh. Theo tỷ lệ 1-3-7 tuỳ vốn của AE. Hàng ngày sẽ lên số và thống kê tại Toppic này. Mong những AE cùng đam mê 1 Lỗ vào giao lưu chúng ta cùng tham khảo và chơi ghép thêm làm mấy cặp xiên 2,3,4 nhé...!!
#Teddy888
Tuyệt vời.

Độc Thủ Lô Tháng 08/2022
Ngày 03/03: Độc Thủ Lô: 63 ( Từ 03-04/08).....
Tỷ lệ ăn của chủ thớt là bao nhiêu vậy bro có thể thống kê trên topic để ae tiện theo dõi được không ?

PP hay nhưng phải bắt chuẩn, vì chỉ 3 lần không trúng x 2 là 6 ngày sẽ mất tự tin luôn, chúc bạn may mắn nhé

Bắt cua 1 lỗ mà túm được thì rất nhanh đầy giỏ, lô mà chén nhanh nổi tiền hơn đề, nhưng bắt nó cũng không dễ vì nó có càng nó bò nhanh lắm

Nhà cửa vắng khách quá ! Chủ nhà cũng bỏ nhà đi đâu mất tiêu luôn rồi ,

View attachment 207056
Xin chào MN. Chờ đợi Đầu tháng để mở 1 toppic riêng về Bộ Môn Đam mê cũng đã được rồi... !
Mình Là người Ưa thích Độc Thủ 1 lỗ và cũng chắc rất nhiều AE cũng thích chơi 1 lỗ Độc Thủ Lô phải không? Mình tạo toppic này để chia sẻ cùng AE chơi Mỗi ngày 1 số Độc Thủ Lô nhé. Để Chưng chắc và đảm bảo tỷ lệ nổ ăn cao chúng ta sẽ cho vào dạng Độc Thủ Khung 2-3 ngày cho đảm bảo không bị chậm kinh. Theo tỷ lệ 1-3-7 tuỳ vốn của AE. Hàng ngày sẽ lên số và thống kê tại Toppic này. Mong những AE cùng đam mê 1 Lỗ vào giao lưu chúng ta cùng tham khảo và chơi ghép thêm làm mấy cặp xiên 2,3,4 nhé...!!
#Teddy888
Fan hâm mộ đại danh của anh lại theo chân anh trên chặng đường mới...

Ok e ưi, tháng mới bắt đầu nhé
vâng.mong bác đồng hành cùng ae nhé,e ấn tượng với bác lâu rồi,nhưng thời gian vừa qua bác ở ẩn e ko biết tìm ở đâu.dc gặp bác bên ngồi nhà của anh pth366 e có đọc toàn bộ những lời bác góp ý với bác ấy luôn.e có chơi thua,nợ thêm chút nữa nhưng e chữa nói lấy nữa lời.hôm nay ngồi đọc e moies nhận xét,và có nhắc bác bên đó có gì ko phải mong bác bỏ qua nhé,còn riêng e vẫn ghi nhận cái tâm,cái tầm của bác.mong bác mạnh khỏe đồng hành cho bọn e có điểm tựa mon men vào bờ ah

Cho mình hỏi với ct btl 63 là đánh vào ngày 3 và 4 tháng 9 chứ đâu phải tháng 8