Thảo luận - HỘI NGHỊ THƯỢNG ĐỈNH 3,4 CÀNG LÔ ĐỀ CÙNG BANG TEDDY888 | Page 351 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận HỘI NGHỊ THƯỢNG ĐỈNH 3,4 CÀNG LÔ ĐỀ CÙNG BANG TEDDY888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ae tham khảo 3d ngày mai : 0,2,3,6,8 ( stc : 2,3 . Btc : 2 )
4d : 0,3 btc : 0
ơn anh toanbb89
Em rất cám ơn anh toanbb89 lên càng 3D chuẩn quá! Mà sao em vẫn bỏ lọt con 62. Đánh đít 2,7 ghép hết càng 3,4D của anh xuýt bắt được cá mập!

Đính kèm

• 229.4 KB Lượt xem: 81
  • 202.3 KB Lượt xem: 80
Tại vì em anh tìm nhiều cầu quá nó hạ bị loạn. Cái gì cũng thích nên tiếc. Thêm nữa lamgf bẻ lẻ thì cũng ham nên hạ sai đấy
Hôm qua và hôm nay e đều bắt dc bộ càng 3,4d mà vẫn ko ăn dc đúng là số may mắn chưa tới😂

Nhìn lướt tưởng măm rồi. Ai dè oánh ít số thế hả hoa

Hôm qua và hôm nay e đều bắt dc bộ càng 3,4d mà vẫn ko ăn dc đúng là số may mắn chưa tới😂
Kết bộ càng thì oánh cho đủ vào. 4 chạm lần 1. Hạ chạm lần 2. Hạ bộ lần 3. Xong kết gì tính thêm. Chứ oánh chỉ moiix hàng kết thì suốt ngày thêm tiếc thôi. A bảo em mấy lần rồi. Hàng bộ a note mà cứ thế hạ với chạm nữa là ra chỉ có 20- 30 số. Em ko nhăkt. Đợi dây đen qua đi thông thái đầu óc hạ nó nhanh lắm

Kết bộ càng thì oánh cho đủ vào. 4 chạm lần 1. Hạ chạm lần 2. Hạ bộ lần 3. Xong kết gì tính thêm. Chứ oánh chỉ moiix hàng kết thì suốt ngày thêm tiếc thôi. A bảo em mấy lần rồi. Hàng bộ a note mà cứ thế hạ với chạm nữa là ra chỉ có 20- 30 số. Em ko nhăkt. Đợi dây đen qua đi thông thái đầu óc hạ nó nhanh lắm
Tuần sau e k ương nữa a hạ phát là e cóp vào luôn huhu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.