Cầu MB - Hôm nay mình chia sẻ. Cầu đề 2 cham lấy ngày chủ nhật nuôi trồng tuần chưa bao giờ thua | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Hôm nay mình chia sẻ. Cầu đề 2 cham lấy ngày chủ nhật nuôi trồng tuần chưa bao giờ thua

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Anh day em cách vào tiền dan này đi với số vốn 10trieu khung7ngay dan 36 số
Thục sự bạn k lên theo 36s khung 7 ngày chac chăn da thì ok... nhung k biét đuơcj gãy lúc nào bỏi mình choi 2 chạm 36s... gãy 2 khũng mình chét 50 triẹu dáy... béu có the 36 khung 4. Ngày đẹp 5 ngày thì bạn choi nhỏ thoi

Thục sự bạn k lên theo 36s khung 7 ngày chac chăn da thì ok... nhung k biét đuơcj gãy lúc nào bỏi mình choi 2 chạm 36s... gãy 2 khũng mình chét 50 triẹu dáy... béu có the 36 khung 4. Ngày đẹp 5 ngày thì bạn choi nhỏ thoi
Nhiều a e đã test từ năm 2020đen nay chưa gay lần nào ma

View attachment 120848

Ae lấy 2 cham chuc ngan và hàng truc của giải đặc biệt nuôi trồng tuần. Chưa bao giờ là gãy. Test 300 mỗi một tuần ăn 2 đến 3 lần trong 300 ngày chỉ có 3 tuần là ăn 1 lần. Như vậy tuần này
Nuôi cham 2,3 từ thứ 2 đến chủ nhật. Ăn rồi ae vẫn có thể chơi tiếp 2 cham trong tuần .
Lưu ý nếu hai số truc ngan và hàng ngàn. Trung số ae lấy bóng để làm 2 cham
2 chạm lấy ở con số hàng nghìn và hàng chục,trường hợp 2 số đều giống nhau thì lấy thêm bóng dương nuôi 2 chạm trong vòng 7 ngày trong tuần.

Nó vẫn còn khung đến chủ nhật tiếp. Ai ăn rồi an toàn tuần sau chơi tiep.

Bác nào cho e xin tỉ lệ đi tiền nhỏ nhất mà ăn khung ngày cuối cũng như ngày 1 chỉ lãi 63k đc k ạ
Đi theo tỷ lệ này: 2,3,5,8,12,19,26 (K) tổng vốn cho khung 7 ngày 2700K, lãi tầm 120K/khung.
Tuy nhiên dàn 36S chơi chão theo phương án lợi nhuận cố định thì không hiệu quả lắm, bạn ăn 23 khung liên tục mà gãy một khung thì của thiên trả địa :ROFLMAO:

View attachment 120848

Ae lấy 2 cham chuc ngan và hàng truc của giải đặc biệt nuôi trồng tuần. Chưa bao giờ là gãy. Test 300 mỗi một tuần ăn 2 đến 3 lần trong 300 ngày chỉ có 3 tuần là ăn 1 lần. Như vậy tuần này
Nuôi cham 2,3 từ thứ 2 đến chủ nhật. Ăn rồi ae vẫn có thể chơi tiếp 2 cham trong tuần .
Lưu ý nếu hai số truc ngan và hàng ngàn. Trung số ae lấy bóng để làm 2 cham
Cầu này đến nay chắc đã thông hơn 60 tuần.
Cũng chủ nhật có cầu 2 chạm chạy xuyên năm tháng:
Hàng vạn giải lô G3.1 và G3.4, nếu trùng thì lấy thêm bóng dương.

Đi theo tỷ lệ này: 2,3,5,8,12,19,26 (K) tổng vốn cho khung 7 ngày 2700K, lãi tầm 120K/khung.
Tuy nhiên dàn 36S chơi chão theo phương án lợi nhuận cố định thì không hiệu quả lắm, bạn ăn 23 khung liên tục mà gãy một khung thì của thiên trả địa :ROFLMAO:
Theo bro nuôi ntn thì hiệu quả ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.