Thảo luận - hôm nay tớ chia sẻ cho anh em một dàn đề bất bại | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận hôm nay tớ chia sẻ cho anh em một dàn đề bất bại

dàn đề như sau anh em lấy kết quả lô của ngày thứ 7 hàng tuần để làm dàn đề nuôi trong tuần trong dàn đó có 27 con lô có tuần chỉ có 22 con anh em có thể lọc ra để nuôi thường thì hay nổ vào thứ 3 và thứ 5 khung max là thứ 7 anh em lưu ý các con lọc ra ko được bỏ đi mà phải đánh lót vào phòng chừ đề đểu anh em tét xem hiệu quả thì chiến đấu nhẽ chúc anh em nhanh gỡ nợ

Bắt ra đây cho Ae chơi cùng b
Bạn vào đây tham khảo nhé

anh em cố gắng nhẽ tháng có 4 tuần chỉ ăn 3 khung thôi còn lại dình nó

anh em cố gắng nhẽ tháng có 4 tuần chỉ ăn 3 khung thôi còn lại dình nó
Mình mới biết càu này. Mình test tuần này nó chưa ra. Nay ngày cuối nên vào mạnh ăn luôn. Cám ơn bạn nhiều

dàn đề như sau anh em lấy kết quả lô của ngày thứ 7 hàng tuần để làm dàn đề nuôi trong tuần trong dàn đó có 27 con lô có tuần chỉ có 22 con anh em có thể lọc ra để nuôi thường thì hay nổ vào thứ 3 và thứ 5 khung max là thứ 7 anh em lưu ý các con lọc ra ko được bỏ đi mà phải đánh lót vào phòng chừ đề đểu anh em tét xem hiệu quả thì chiến đấu nhẽ chúc anh em nhanh gỡ nợ
Cái này mình có biết từ rất lâu nhưng dạo gần đây thấy có vài ae cũng biết và chia sẻ

bạn biết sao ko chia sẻ cho anh em dàn ít số mà hiệu quả cúng ok mà

Mình mới biết càu này. Mình test tuần này nó chưa ra. Nay ngày cuối nên vào mạnh ăn luôn. Cám ơn bạn nhiều
cầu này tớ gỡ được nợ vì từ đầu năm nó ít xịt cứ dình thôi còn thời gian làm việc khác