Cầu MB - HY VỌNG NỐI MẠCH 4D NGÀY 14/03/2021 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB HY VỌNG NỐI MẠCH 4D NGÀY 14/03/2021

Đính kèm

Mình có cái tổng 05 nay ngày cuối như này lấy con lô giải nhất chủ nhật cộng lại làm tổng nuôi tuần sau tuần trước nữa gãy tổng 7 tuần này báo tổng 0 5 ko biết gãy tiếp hay ăn lại

Thế mà nó vẫn né ầm ầm ae ak xuống tiền tối toang chuyện bình thường nhỉ
Bộ 00,02,12..(nổ 1 trong 3 bộ trên nếu cầu còn chạy ngày 6..he.he...). Đùa chứ cầu bộ chạy liền 5 ngày vậy mà 2 ngày bắt bộ 34 mình thẳng tay loại 39. Hôm qua bắt bộ 12 lại thẳng tay loại con 12 gan..2ngày tự chém vào tay mình ???

CẦU TRÊN CÙNG LÀ CÂY CẦU ĐÃ HÚP 4D HÔM NAY NHA AE. HY VỌNG LÀ NÓ ĐI TIEPS SẼ LÀ BỘ 14
Nếu suy luận chuẩn đường cầu thì hôm nay chỉ có ST4D : 9869,9896
Chúc ae đại thắng, bản thân tài khoản hết tiền nên chỉ đủ vào mỗi con 25k

Bộ 00,02,12..(nổ 1 trong 3 bộ trên nếu cầu còn chạy ngày 6..he.he...). Đùa chứ cầu bộ chạy liền 5 ngày vậy mà 2 ngày bắt bộ 34 mình thẳng tay loại 39. Hôm qua bắt bộ 12 lại thẳng tay loại con 12 gan..2ngày tự chém vào tay mình ???
Mình nói thật nay mình ko đánh đang âm mấy chục rồi hết lực. Nay nếu nổ là ae may mắn mình đen còn nay ko nổ thì mình ko đánh ko mất tiền nên mình may ae đen. Nay ko còn nghìn nào nổ bộ 23 sót ruột hơn cha chết

Mình nói thật nay mình ko đánh đang âm mấy chục rồi hết lực. Nay nếu nổ là ae may mắn mình đen còn nay ko nổ thì mình ko đánh ko mất tiền nên mình may ae đen. Nay ko còn nghìn nào nổ bộ 23 sót ruột hơn cha chết
Ngán bạc

Nếu suy luận chuẩn đường cầu thì hôm nay chỉ có ST4D : 9869,9896
Chúc ae đại thắng, bản thân tài khoản hết tiền nên chỉ đủ vào mỗi con 25k
AE THAM KHẢO RỒI NHẸ NHÀNG NHÉ. CẦU KÈO NHIỀU KHI NÓ GIẾT MIONHF Ở CÁI KẾT