27 Lô Bet - Jenny Trần chia sẻ cầu G7 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Jenny Trần chia sẻ cầu G7

- Lời đầu e xin chào các anh chị BQT. Chào toàn thể ace trong diễn đàn lời chúc sức khoẻ và mọi điều tốt đẹp với mọi người.
- Qua thời gian học hỏi những kinh nghiệm cầu kèo và xem live của a Phong Vân thì nay e chia sẻ với mn về cầu G7 mà e đang chơi. Cầu có thể gãy 1-2 tay nhưng vẫn chạy đều thì k sợ thua đâu ạ. Cầu tay trước báo tay sau luôn ạ. ( Vốn mọi người tự điều chỉnh ạ. Bản thân e vẫn đánh gãy 2-5-10 ). Chúc mọi người may mắn.
Theo như bác là tay sau đánh số đuôi 10 số phải k nếu lót thêm giải ĐB nữa là 11 số
Ví dụ : 36363
Những kỳ về trùng 3 con số 3 như trên thì vào tiền tay sau % trúng tay sau cao hơn tí phải k ạ

Theo như bác là tay sau đánh số đuôi 10 số phải k nếu lót thêm giải ĐB nữa là 11 số
Ví dụ : 36363
Những kỳ về trùng 3 con số 3 như trên thì vào tiền tay sau % trúng tay sau cao hơn tí phải k ạ
Đúng rồi ạ. Tỉ lệ về sẽ cao hơn ạ

Đánh theo từng kỳ gấp tiền lên hay nuôi 3 kỳ vậy ct?
Cái này là kỳ trước đánh cho kỳ sau luôn ạ. K cần nuôi khung đâu ạ. Tay nào đánh tay đó. Còn cách điều vốn thì tùy mọi người ạ. E thì e vẫn áp 2 5 10. Còn nếu e thấy gãy 3 tay liên tục thì e nghỉ lúc khác chơi ạ

Cầu chỉ là cái điểm bám cho mình thôi bác. Cờ bạc thì k có gì chắc 100% cả. Đủ chỉ tiêu là dừng đc rồi ạ.
Vag. Đấy là các bác chơi vn k lo nợ chứ mấy ae xa bờ thì chỉ kết hợp ké thôi k chơi rền đc. Chúc bác nhiều sk de cs cho mn

ok bạn cám ơn bạn