Cầu MB - ?JUPITER? | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ?JUPITER?

Ku khống chế 3D = tối đa 512s, các trang khác nhập thoải mái không hạn chế Tiền cược và Số lượng số chơi. Có thể nhập nhiều lần vô tư. Nó mới xuống 960k từ năm ngoái e.
Vậy đánh 630s thì đánh trang nào đc a. Đánh mỗi số thấp nhất cược đc bao nhiêu a.

E kéo lên trên a có cs thêm cả cầu 2 bộ là 13 và 33 đó.khung 2 ngày
nếu bộ 1
Mình mới biết trang này. Mà cũng theo dõi cầu kèo. Đánh toàn gẫy. Nợ lại thêm nợ. Buồn dman
cầu kèo chỉ là để tham khảo và học cách nhìn cầu thôi bạn ạ, đừng ham bạch thủ
Đơn giản nhất là bạn cứ bám theo các CT chốt số ,chia vốn ra 5-7 lần,đánh gỡ dần,k nóng vội ( nên nhớ đừng bjo tất tay )
Chúc bạn may mắn

cầu kèo chỉ là để tham khảo và học cách nhìn cầu thôi bạn ạ, đừng ham bạch thủ
Đơn giản nhất là bạn cứ bám theo các CT chốt số ,chia vốn ra 5-7 lần,đánh gỡ dần,k nóng vội ( nên nhớ đừng bjo tất tay )
Chúc bạn may mắn
Giờ cách đơn giản nhất để gỡ là đánh như nào bác. Bác chỉ em với. Chỉ cần ăn là đc. Ăn dần rồi đánh lên dần . chứ giờ lực e cũng k còn nhiều. Mong bác chỉ giúp. Cảm ơn bác nhiều

Giờ cách đơn giản nhất để gỡ là đánh như nào bác. Bác chỉ em với. Chỉ cần ăn là đc. Ăn dần rồi đánh lên dần . chứ giờ lực e cũng k còn nhiều. Mong bác chỉ giúp. Cảm ơn bác nhiều
theo e ,ít vốn thì bác đánh 3D
lấy càng 3d ghép với dàn 64
đánh độc 1 món thôi,bác tìm 1 cao thủ nào đó để đánh theo ... CT giông bão ,ct top 1 , saigon999,maica,jupiter... chọn lấy 1 người mà theo bác ạ

đánh độc 1 món thôi,bác tìm 1 cao thủ nào đó để đánh theo ... CT giông bão ,ct top 1 , saigon999,maica,jupiter... chọn lấy 1 người mà theo bác ạ
Có cần chão tiền dàn 3D 64S k bác ơi ?

3D cược cấp nhất là bao nhiêu nghìn 1 số bác nhỉ. E thử cược 1k mà nó cứ hiện x3