Cầu MB - ?JUPITER? | Page 45 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ?JUPITER?

Tôi có đường cầu ăn chạm tổng cho ngày mai ae tk ai trùng máu thì chơi
cầu kèo như sau:ae cộng 3 con đầu vào của giải ĐB ngày CN được bao nhiêu ta lấy số hàng đơn vị và bóng dương làm chạm tổng.Theo cầu ngày mai ta có chạm 16 tổng 16.ae tk cho vui
Chúc ae may mắn!View attachment 51708
Đít 1 của bác mà nổ thì OK. Mai em đập chết con 91(Tổng 0)

Đít 1 của bác mà nổ thì OK. Mai em đập chết con 91(Tổng 0)
A thì mai loại tổng 0.nhưng cũng lót tí dạo này nó hay đi kiểu 1 mười 1 tịt lắm.nay tổng tịt mai vớ vẩn ra tổng 0 thật.để a xem thêm mấy đường cầu nó ntn đã nhé.e kết thì cứ phang thôi.lên đây là ae mình tham khảo thảo luận mà?

A thì mai loại tổng 0.nhưng cũng lót tí dạo này nó hay đi kiểu 1 mười 1 tịt lắm.nay tổng tịt mai vớ vẩn ra tổng 0 thật.để a xem thêm mấy đường cầu nó ntn đã nhé.e kết thì cứ phang thôi.lên đây là ae mình tham khảo thảo luận mà?
Ok,bác, từ giờ đến chiều mai mà. Thời gian còn dài, hội thảo về số đề thì ko vội dc kkkkaa..

Ok,bác, từ giờ đến chiều mai mà. Thời gian còn dài, hội thảo về số đề thì ko vội dc kkkkaa..
Tuần này chạm 0 ae nào nuôi thì chắc chắn húp.đợi tầm thứ 4 chưa ra thì vào là đẹp.kết hợp cầu ngày nữa nếu nó báo thì phang thật lực

Hàng ngày e vào đây a chốt lên đây e chơi.còn 70s thì e loại kép được 10s.lấy con đầu cộng cn cuối giải nhất loại đc 1 tổng.cộng con đầu tiên của giải nhất đến giải 7 loại đc 1 tổng nữa.như vậy e có dàn 70-72s để chơi hàng ngày rồi
Vâng, hy vọng đc học hỏi nhiều kn quí báu từ a và các ae!

Theo cầu ta có chạm tổng 16 cho ngày mai 17-8 sau khi hạ dàn còn 18s ae tk nhé!
31,13,51,61,16,81,18,91,19,36,63,46,64,56,86,68,83,38
ae có thể ghép càng 245789
Q

Chúc ae may mắn!

A hôm nào chả lên từ tối hôm trước e.lên sớm cho ae tk nghiên cứu.sát giờ mới lên làm đếch gì cho ae vội vội vàng vàng?
Thế đánh luôn a nhỉ kkkk e giờ chơi 3D thôi. Vốn ít mà hiệu quả