Cầu MB - ?JUPITER34? | Page 39 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Nhàn rỗi sinh nông nổi đấy???
Phải có nhiều người như bác jupiter34 0anh em trong diễn đàn mới có nhiều kinh nghiệm về mơn số học để có kinh nghiệm chứ giờ chơi theo cảm tính không ăn được

Dạ a.vậy cug đc rồi .tuần tới bảo ae tập trung c05 bao nôr 100% a ạ
Úi giời thích thì cứ chơi thôi e.lên trên này nhiều thành phần lắm,ko ra lại gạch đá đầy nhà.tốt nhất lên chém gió cho vui còn pp thì cứ thế thôi.cs rồi cũng đc cái chết gì đâu ko ăn thì lại rách việc

Úi giời thích thì cứ chơi thôi e.lên trên này nhiều thành phần lắm,ko ra lại gạch đá đầy nhà.tốt nhất lên chém gió cho vui còn pp thì cứ thế thôi.cs rồi cũng đc cái chết gì đâu ko ăn thì lại rách việc
Dạ .nhiều lúc cứ nghĩ mình biết cái gì thì cs cho ae cái đó ai theo thì theo ko theo thì thôi.nhưg nghĩ lại có 1 số ae nói năg thiếu suy nghĩ nên làm cho mình mất hứng .thôi thì mình tự biết tự chơi vậy a nhỉ ??

Mỗi người có quan điểm khác nhau.tôi kết chơi 1-200k vài con cũng chả chết ai cũng chẳng ảnh hưởng tới hòa bình thế giới.tôi chỉ số IQ nó thấp nên ko thể như bạn đc.ko có gì là chắc cả đến vàng quý thế cũng mới có 99,99%?còn trong dd gần 20.000 người này ai cũng là nhà đầu tư thông minh như bạn thì chắc xsmb cũng sắp đóng cửa rồi.có lẽ có những người như chúng tôi nên xs nó mới tồn tại đến ngày hôm nay???
bác cs cầu kèo ae quý rồi, em thì ngày đi làm, tối về vk con gdinh, mỗi tội máu lô đề cờ bạc n ngấm vào máu rồi, báo nhà mấy bận rồi cũng kinh, giờ vnghe trà đá bia hơi thôi, mong bác nhiều SK cse cho ae bớt khổ, còn mấy nhà đầu tư thông thái kia bác cứ cho next, đời biết ai hơn ai, thông thái tài giỏi cũng ko fai vào ddan mà hóng con lô, con đề làm ji, :)))))

bác cs cầu kèo ae quý rồi, em thì ngày đi làm, tối về vk con gdinh, mỗi tội máu lô đề cờ bạc n ngấm vào máu rồi, báo nhà mấy bận rồi cũng kinh, giờ vnghe trà đá bia hơi thôi, mong bác nhiều SK cse cho ae bớt khổ, còn mấy nhà đầu tư thông thái kia bác cứ cho next, đời biết ai hơn ai, thông thái tài giỏi cũng ko fai vào ddan mà hóng con lô, con đề làm ji, :)))))
Ae có thể nuôi chạm 7 từ ngày mai.19s khung 7N nhưng rất ít khi ăn mấy ngày cuối.thường ăn ngày 1,2,3,4.ae tk

Dạ .nhiều lúc cứ nghĩ mình biết cái gì thì cs cho ae cái đó ai theo thì theo ko theo thì thôi.nhưg nghĩ lại có 1 số ae nói năg thiếu suy nghĩ nên làm cho mình mất hứng .thôi thì mình tự biết tự chơi vậy a nhỉ ??
Gật.e xem @thanh078 đâu mà ảnh mờ lắm