Cầu MB - KÈO ĐỀ CHƠI TUẦN HIỆU QUẢ CHO AE QUYẾT THẮNG | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB KÈO ĐỀ CHƠI TUẦN HIỆU QUẢ CHO AE QUYẾT THẮNG

nếu ae chơi đều ko tăng mà mỗi ngày vào 20đ sẽ là 560k x7 =3020k và sẽ ăn 257k/ng,
nếu chơi tăng thì theo tỉ lệ 1-1-2-3-5-7-10
Ct cho e hỏi nếu ăn ngày cuối dàn này mà đánh đều 20d thì mình lỗ chứ làm sao mà được 257k/ngày ạ. Mong CT giải thích cho e với ạ

Ct cho e hỏi nếu ăn ngày cuối dàn này mà đánh đều 20d thì mình lỗ chứ làm sao mà được 257k/ngày ạ. Mong CT giải thích cho e với ạ
Tuần này có thể ăn 1 ngày nhưng bù lại tuần sau,tuần sau nữa có thể ăn 3,bốn,hay năm ngày tính lãi theo tháng nên ct tính bình quân sẽ lãi 257k

DÀN NÀY M ĐÃ NÓI RÕ RỒI, B CHỊU KHÓ ĐỌC CÁC BÌNH LUẬN MS HIỂU ĐC, CHƠI ĐC, CON SỐ 257K/ NGÀY CÓ NGHĨA LÀ TƯƠNG ỨNG LÀ 20%,/500 NGÀY, DO ĐÓ VÀO 1 THỜI ĐIỂM NÀO ĐÓ CÓ THỂ SẼ CHỈ ĂN 10-15%, NHƯNG CŨNG CÓ LÚC ĂN 20-25%, NÊN ĐÂY LÀ ĐIỂM TB, CHUNG QUY THẮNG LÀ OK, ƯU ĐIỂM NỔI BẬT LÀ ỔN ĐỊNH CHO NG CHƠI

DÀN NÀY M ĐÃ NÓI RÕ RỒI, B CHỊU KHÓ ĐỌC CÁC BÌNH LUẬN MS HIỂU ĐC, CHƠI ĐC, CON SỐ 257K/ NGÀY CÓ NGHĨA LÀ TƯƠNG ỨNG LÀ 20%,/500 NGÀY, DO ĐÓ VÀO 1 THỜI ĐIỂM NÀO ĐÓ CÓ THỂ SẼ CHỈ ĂN 10-15%, NHƯNG CŨNG CÓ LÚC ĂN 20-25%, NÊN ĐÂY LÀ ĐIỂM TB, CHUNG QUY THẮNG LÀ OK, ƯU ĐIỂM NỔI BẬT LÀ ỔN ĐỊNH CHO NG CHƠI
Ưu điểm là ko phải soi cầu chọn số đỡ đau đầu nữa ct

Như thế mình cứ đi đều tiền dàn 28 là ok phải ko bạn

Mình thấy nó đang về k4n cứ chão tiền k4n xem sao đỏ ăn đen thì chịu thôi
CÁI J CŨNG CÓ THỂ XẢY RA , XONG XÉT LỊCH SỬ VÀ HIỆN TẠI ĐANG RẤT ỔN, M THÌ THẤY NẾU CHƠI KO TĂNG VS 1 SỐ VỐN NHẤT ĐỊNH MÀ CÓ LÃI THÌ VC TĂNG THEO TL THÌ KO VĐ J,
AE TEST THỬ 1 THÁNG ROOIIF 3 THÁNG , 6 THÁNG XEM NHÉ, XEM CÓ KHUNG THỜI GIAN NÀO BỊ ÂM KO

Gãy 2 ngày rồi hnay vào ok bác nhỉ
M NGHĨ AE KO CHĂN NUÔI ĐC THÌ NÊN CHƠI ĐỀU KO TĂNG SẼ NHẸ VỐN HƠN, CÓ ĐIỀU SẼ ĂN ÍT HƠN, NẾU MUỐN NUÔI THÌ KHỞI ĐẦU NÊN VÀO NHỎ VÀ ÁP THEO TỈ LỆ SẼ ĂN