Cầu MB - KÈO ĐỀ CHƠI TUẦN HIỆU QUẢ CHO AE QUYẾT THẮNG | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB KÈO ĐỀ CHƠI TUẦN HIỆU QUẢ CHO AE QUYẾT THẮNG

CÓ CÁI VỤ TRC TẾT ÂM LỊCH LÀ 7 NGÀY MS RA, NHƯNG QUAN ĐIỂM THẾ NÀY,
THỨ1;
THỜI ĐIỂM ĐÓ QUA LÂU , QUÁ XA VÀ DUY NHẤT CHO ĐẾN HIỆN TẠI KO BỊ LẶP LẠI , NÊN MS NÓI LÀ KO CÓ GÌ LÀ 100 % CẢ, DO ĐÓ NẾU TEST 5 NAM VỀ TRC CÓ THỂ CẢ K10N CŨNG CÓ
THỨ 2;
THỜI ĐIỂM HIỆN TẠI ĐANG CHẠY ĐÚNG HƯỚNG , VÀ TỪ ĐÓ TỚI NAY VẪN THẾ, NÊN TIỀN LÃI DƯ SỨC ĐỂ GÁNH GỒNG VC ĐÓ NẾU CÓ TH XẢY RA THÊM
ĐỒNG Ý LÀ ĐỂ AE KIỂM CHỨNG NHƯNG NẾU LĂN TĂN , CÂN NHẮC NHIỀU QUÁ SẼ MẤT CƠ HỘI, TRONG KHI NGOÀI KIA NG TA ĐANG KIẾM ẦM ẦM,
HÃY HÀNH ĐỘNG NGAY HÔM NAY CHO DÙ 1K B CŨNG CÓ KQ, CÒN KO THÌ B CŨNG COI NHƯ TRẢI NGHIÊM VÌ SỖ TIỀN QUÁ NHỎ ĐỂ BÀY TỎ
Có khi cũng chỉ đặt ra k4n nếu vượt khung nghỉ cho đến khi nào ra thì sẽ vào lại như thế cũng tránh đc vc gẫy khung dài

Nếu lên 100k mà gặp khung này có khi đi hết nên cũng hơi mạo hiểm
M KO MONG MUỐN AE CHƠI ĐẾN 100 NGÀY NHÉ, AE CÓ THỂ CẮT LÃI BẤT CỨ LÚC NÀO CƠ MÀ, NHƯNG NẾU CHƠI ĐC ĐẾN 100K/NG MÀ CẦU VẪN OK THÌ KHOẢN LÃI CỦA AE ĐÃ TRÊN 100TR RỒI, AE ĐỦ THÔNG MINH ĐỂ LM GÌ VS SỐ LÃI ĐÓ

M KO MONG MUỐN AE CHƠI ĐẾN 100 NGÀY NHÉ, AE CÓ THỂ CẮT LÃI BẤT CỨ LÚC NÀO CƠ MÀ, NHƯNG NẾU CHƠI ĐC ĐẾN 100K/NG MÀ CẦU VẪN OK THÌ KHOẢN LÃI CỦA AE ĐÃ TRÊN 100TR RỒI, AE ĐỦ THÔNG MINH ĐỂ LM GÌ VS SỐ LÃI ĐÓ
Đúng là ko nên chơi 3d ct ah. Đến ngày hái quả lại gãy mất càng, tham kiếm thêm từ 3d nó cho gãy càng luôn. Huhu.

Đang đi đúng nhịp cứ thế vào tiền mà húp khi nào đen tính sau.cảm ơn kydan14 nhiều

Cá nhân mình thấy dàn đang ổn có thể đánh đều cả tháng thì a e cứ chiến thôi khi nào nó gãy quá 4-5-6n lúc đó ct lại chỉnh sửa cơ hội nó đên a e mình nên lắm bắt. Dàn từ gần đầu năm tới giờ vẫn chạy sao a e cứ lăn tăn làm gì. Tôi từ mai lại ko chơi 3d nữa. Nó chỉ đc lời nhiều hơn chút so vơi 2d nhưng vẫn phải đau đầu nhìn con ở giữa mệt đó

E cứ đánh đều tiền theo thôi
Đánh đều tiền cả tháng chắc sẽ thấy thành quả. Nếu ko may nó bị gãy dàn 5-6-7n phải chấp nhận.còn ko thì cứ ok mà đầu tư. Cứ dàn này có kết quả là lại vàp phang luôn chẳng phải đợi ct hay pro nào nên số nữa nhé. Nó là cái hay của dàn cố định tuần tháng năm.hix nay dàn ăn rồi mai mình vào tiếp.

VẬY LÀ DÀN 53 CÒN RA ÍT NHẤT 1 LẦN CHO 3 NGAYF NỮA ,AE CHƠI K3N NHÉ,
VÀ DÀN BẠC NHỚ , HOẶC CHƠI TỔNG HỢP KÉP 38 SỐ , THÊM 4 CHAM 2-4-7-9,
TỔNG 0-5-6-7-8-9= 60 SỐ
TẤT CẢ ĐỀU TRONG TUẦN NÀY NHÉ

Sửa lần cuối:
CS CÙNG AE TỈ LỆ VÀO TIỀN CHO DÀN 53 VỚI NG ÍT VỐN VÀ MUỐN AN TOÀN NHƯ SAU;
KHỞI ĐẦU TUỲ AE CÓ THỂ VÀO TỪ 1-5K /SỐ, TIẾP NHỮNG NGÀY SAU CỨ TĂNG LÊN 1 K/NGÀY, SAU 15-30 NGÀY AE SẼ CÓ QUẢ NGỌT, AE ĐỪNG NGHĨ TĂNG 1K LÀ NHỎ NHÉ, VÌ NẾU AE CHƠI TÓI MỨC 50 HAY 70 THÌ LÃI KHÁ CAO ĐẤY,
CÁCH NÀY CHỈ SAU 5-6 NGÀY AE SẼ CÓ ĐỒNG LÃI ĐẦU TIÊN VÀ SAU ĐÓ CỨ MỠ NÓ RÁN NÓ ,CHƠI CHO TỚI KHI SỐ LÃI ĐÚNG KỲ VỌNG CỦA AE THÌ RÚT QUÂN VÀ QUAY LẠI MỨC BAN ĐẦU
TÍNH TỪ COVID ĐẾN NAY VS MỨC NGÀY ĐẦU VÀO 1K VÀ TĂNG 1K/ NGÀY THÌ SAU HƠN 130 NGÀY THU LÃI TB KHOẢNG HƠN 600K/NGÀY , MÀ VỐN CAO NHẤT AE PHẢI BỎ Ở GIAI ĐOẠN ĐẦU LÀ CHƯA TỚI 400K,
AE HÃY LẤY GIẤY BÚT VÀ TÍNH TOÁN ĐỂ BIẾT RÕ CỤ THỂ HƠN
E vẫn chưa hiểu cách tính của bác, tính như này thì ngày nào cũng phải ăn à. Mong bác chỉ dạy

Thêm 1 kèo chơi tuần cho Ae .
Dàn gồm 53 số đc thống kê và kết hợp cùng nhiều cầu kèo để đưa ra 1 dàn số chơi cố định cho Ae khỏi phải tính toán cân đo làm gì cho mệt , Ae chỉ việc copy và ra tiền
Dàn này Ae chơi theo Tuần . Mỗi tuần sẽ bao win cho Ae ít nhất 3 lần/tuần , ăn xong sẽ chờ sang tuần mới phang tiếp. Vì dàn Max K3N nên Ae vững tim nhé
Còn dàn này ở đâu ra thì Ae cứ tương tác M sẽ trả lời thỏa đáng
00,01,02,03,05,08,10,11,14,15,16,17,18,19,23,24,30, 33,35,36,38,42,43,47,50,51,52,54,55,56,58,60,61,62,63,65,66,68,70,74,75,76,78,80,81,82,83,84,86,88,91,97,98
Có 3cách chơi
Cách1:
Ae vào từ thứ 2 và khi thấy ăn đc 3 lần thì dừng cho khoẻ để bảo vệ thành quả
Tỉ lệ : 1-4-16
Cách 2:
Ae có vốn thì có thể chơi liên tục
Có nghĩa cứ ăn xong lại phang tiếp ko nghỉ theo tỉ lệ như sau
Tỉ lệ : 1-3-10-30
CÁCH 3-
nếu chơi đều ko tăng thì sau hơn 500 ngày TB ăn 11k/ngày/1 điểm TLe 20% so vs vốn bỏ ra
Để chơi K3N với dàn này chắc Ae ko ngại vốn nhưng nhắc Ae nếu ít vốn thì nên chơi nhỏ để ít nhất phải theo đc 1 Tay, chứ đừng đến ngày cuối cạn tiền rồi bỏ thì thánh cũng ko cứu nổi nhé
Chúc Ae thành công /-strong
View attachment 52684
Thanks bac nhe

DÀN CẦU KÈO CỦA M ĐC TÍNH TOÁN CÓ THỜI GIAN RẤT DÀI ĐỂ HÌNH THÀNH NÊN SẼ CÓ CHIỀU SÂU , VẬY ĐỂ TÍNH ĐC THUA THẮNG CŨNG PHẢI ÍT NHẤT SAU 1 THÁNG THÌ LỢI NHUẬN MÓI RÕ RÀNG, CẦU CỦA M KO PHẢI NGẪU HỨNG ĂN MAY CỦA 1 THỜI ĐIỂM CỰC ĐOAN NÀO ĐÓ VC NÀY SẼ KO BỀN , ĐỎ THÌ CÒ CƯA VS NHÀ ĐỒNG, CÒN ĐEN THÌ THUA TO,
Bác tâm huyết quá. Cảm ơn bác đã cs