Cầu MB - KÈO THƠM 32 SỐ ĂN ĐỀU KHÔNG CẦN TÍNH | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB KÈO THƠM 32 SỐ ĂN ĐỀU KHÔNG CẦN TÍNH

E CÒN NHỚ CẦU BẠC NHỚ M ĐÃ ĐĂNG K,
MAI ĐẾN NGÀY VÀO RÔI ,
Từ ngày 1-5 vào Sát Kép =18 số
Từ 6-10 vào Tổng 0-2-7=30 số
Từ 11-15 vào kép bằng + sát kép = 28 số
Từ16-20 vào Tổng 0-2-7=30 số
Từ21-25 vào chia hết cho 3=33 số
Từ26-31 vào Tổng 2-7=20 số
AE ĐỂ Ý CHƠI CẦU NÀY NHÉ , CHƯA THUA TÍNH TỪ ĐẦU 2019 TỚI NAY
Cách tính này là vào hằng tháng hả bạn?

Cho hỏi ngày nào mút ngày đó khỏi cần nuôi hả bạn

Xin CS với cộng đồng người yêu môn Số Học 1 pp lấy dàn 32 số rất đơn giản nhưng k kém phần hiệu quả.
Cụ thể : Nguồn là 4 bộ 13-14-24-34= 32 số
Có 2 cách để ACE lập dàn khi chơi
Cách 1 : khi nào thấy có 1 trong các bộ 00-01-02-03-23 xuất hiện thì tiến hành lập dàn 32 số như đã nói ở trên để vào tiền
Cách này k tính theo tuần mà là bất cứ ngày nào,khi nào trong năm 2019, cứ thấy tín hiệu là nuôi, ăn rồi lại ăn tiếp

Cách 2: cách này dễ ăn . Nuôi ngắn , nên ta sẽ kiểm soát đc tiền vốn và tâm lí khi chơi hơn
Cũng là các bộ 13-14-24-34
Ta sẽ vào theo tuần. Ăn 1 lần nghỉ ngay . Đạc biệt hơn là 99% rất hay về ngay 2-3 ngày đầu tuần . Nên k cần quan tâm tới trc đó ra con gì . Bộ gì
Cứ đầu tuần là vào
Tỉ lệ vào tiền dàn 32 Ai cũng biết r tôi k nói thêm nữa
ACE tự test và đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trc khi qđ xuống tiền nhé
Chúc cả nhà luôn rr

AI CŨNG BẢO TÔI ĐỎ. NHƯNG nói nhỏ TÔI CÓ PHƯƠNG PHÁP
Cách hay đấy,hy vọng sẽ may mắn

ok, chia vốn r vaò
Thanks. Đợt vừa rồi theo bác đề đầu, cũng hôm đc hôm xịt, nhưng theo mình thấy thì khi bị xịt thì nên lấy theo định dạng ngày kế tiếp có lẽ ổn hơn chứ lấy theo dàn hôm gãy ko ổn lắm. Mong bác chia sẻ kinh nghiệm.

Thanks. Đợt vừa rồi theo bác đề đầu, cũng hôm đc hôm xịt, nhưng theo mình thấy thì khi bị xịt thì nên lấy theo định dạng ngày kế tiếp có lẽ ổn hơn chứ lấy theo dàn hôm gãy ko ổn lắm. Mong bác chia sẻ kinh nghiệm.
cách nào cũng thế mà b, dàn đó chính xác là k3n nhưng vì muốn ăn chon vẹn nên mói chơi như thế. chơi như b thì cũng ok xong nếu bị 2 ngày liền rơi vào k2n thì vốn chão sẽ rất lớn,(phải chão 2 ngày) do trên trang cho vào tối thiểu 65 số,
còn theo M nếu k2n bị gãy , coi như bỏ ( cắt lỗ) , để bù lại ta vào khung mới ngày đầu gấp đôi khung cũ, nếu ăn ta quay lại mức ban đầu
nếu chơi k3n thì ăn gần như tuyệt đối , M chơi theo cách đó, tuy vốn nhiều nhưng M tự tin vì là cầu của M, còn AE xem thì nhiều cầu nên dễ bị loãng , dẫn đến mông lung k kiên định, đieù này hay gặp ở những AE đang thua,
mỗi ng 1 cách chơi khác nhau, cám ơn b đã góp ý

Xin CS với cộng đồng người yêu môn Số Học 1 pp lấy dàn 32 số rất đơn giản nhưng k kém phần hiệu quả.
Cụ thể : Nguồn là 4 bộ 13-14-24-34= 32 số
Có 2 cách để ACE lập dàn khi chơi
Cách 1 : khi nào thấy có 1 trong các bộ 00-01-02-03-23 xuất hiện thì tiến hành lập dàn 32 số như đã nói ở trên để vào tiền
Cách này k tính theo tuần mà là bất cứ ngày nào,khi nào trong năm 2019, cứ thấy tín hiệu là nuôi, ăn rồi lại ăn tiếp

Cách 2: cách này dễ ăn . Nuôi ngắn , nên ta sẽ kiểm soát đc tiền vốn và tâm lí khi chơi hơn
Cũng là các bộ 13-14-24-34
Ta sẽ vào theo tuần. Ăn 1 lần nghỉ ngay . Đạc biệt hơn là 99% rất hay về ngay 2-3 ngày đầu tuần . Nên k cần quan tâm tới trc đó ra con gì . Bộ gì
Cứ đầu tuần là vào
Tỉ lệ vào tiền dàn 32 Ai cũng biết r tôi k nói thêm nữa
ACE tự test và đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trc khi qđ xuống tiền nhé
Chúc cả nhà luôn rr

AI CŨNG BẢO TÔI ĐỎ. NHƯNG nói nhỏ TÔI CÓ PHƯƠNG PHÁP
Tỉ lệ vài tiền ntn ace ơi.và nuôi đến chủ nhật à

cách nào cũng thế mà b, dàn đó chính xác là k3n nhưng vì muốn ăn chon vẹn nên mói chơi như thế. chơi như b thì cũng ok xong nếu bị 2 ngày liền rơi vào k2n thì vốn chão sẽ rất lớn,(phải chão 2 ngày) do trên trang cho vào tối thiểu 65 số,
còn theo M nếu k2n bị gãy , coi như bỏ ( cắt lỗ) , để bù lại ta vào khung mới ngày đầu gấp đôi khung cũ, nếu ăn ta quay lại mức ban đầu
nếu chơi k3n thì ăn gần như tuyệt đối , M chơi theo cách đó, tuy vốn nhiều nhưng M tự tin vì là cầu của M, còn AE xem thì nhiều cầu nên dễ bị loãng , dẫn đến mông lung k kiên định, đieù này hay gặp ở những AE đang thua,
mỗi ng 1 cách chơi khác nhau, cám ơn b đã góp ý
Thanks

E CÒN NHỚ CẦU BẠC NHỚ M ĐÃ ĐĂNG K,
MAI ĐẾN NGÀY VÀO RÔI ,
Từ ngày 1-5 vào Sát Kép =18 số
Từ 6-10 vào Tổng 0-2-7=30 số
Từ 11-15 vào kép bằng + sát kép = 28 số
Từ16-20 vào Tổng 0-2-7=30 số
Từ21-25 vào chia hết cho 3=33 số
Từ26-31 vào Tổng 2-7=20 số
AE ĐỂ Ý CHƠI CẦU NÀY NHÉ , CHƯA THUA TÍNH TỪ ĐẦU 2019 TỚI NAY
Tổng 0,2,7 tưởng bạn đánh thứ 2 đến thứ 5