Cầu MB - KÈO THƠM 32 SỐ ĂN ĐỀU KHÔNG CẦN TÍNH | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB KÈO THƠM 32 SỐ ĂN ĐỀU KHÔNG CẦN TÍNH

Xin CS với cộng đồng người yêu môn Số Học 1 pp lấy dàn 32 số rất đơn giản nhưng k kém phần hiệu quả.
Cụ thể : Nguồn là 4 bộ 13-14-24-34= 32 số
Có 2 cách để ACE lập dàn khi chơi
Cách 1 : khi nào thấy có 1 trong các bộ 00-01-02-03-23 xuất hiện thì tiến hành lập dàn 32 số như đã nói ở trên để vào tiền
Cách này k tính theo tuần mà là bất cứ ngày nào,khi nào trong năm 2019, cứ thấy tín hiệu là nuôi, ăn rồi lại ăn tiếp

Cách 2: cách này dễ ăn . Nuôi ngắn , nên ta sẽ kiểm soát đc tiền vốn và tâm lí khi chơi hơn
Cũng là các bộ 13-14-24-34
Ta sẽ vào theo tuần. Ăn 1 lần nghỉ ngay . Đạc biệt hơn là 99% rất hay về ngay 2-3 ngày đầu tuần . Nên k cần quan tâm tới trc đó ra con gì . Bộ gì
Cứ đầu tuần là vào
Tỉ lệ vào tiền dàn 32 Ai cũng biết r tôi k nói thêm nữa
ACE tự test và đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trc khi qđ xuống tiền nhé
Chúc cả nhà luôn rr

AI CŨNG BẢO TÔI ĐỎ. NHƯNG nói nhỏ TÔI CÓ PHƯƠNG PHÁP
Cho e hoi, 4 cap do lam sao ra dc 32s ak, e chua hieu, xin a chi cho e nhe,

Anh giờ chơi dàn nào ở đâu rồi cho em tham khảo với
Anh bây gio chơi loạn xạ.....hihihi khi thi bộ khi tổng..khi dàn 65 khi dàn 44 khó nói lăm...hihi dàn 44 so va 65so e cứ phan ko lỗ đâu neu em tin tuong...

Anh bây gio chơi loạn xạ.....hihihi khi thi bộ khi tổng..khi dàn 65 khi dàn 44 khó nói lăm...hihi dàn 44 so va 65so e cứ phan ko lỗ đâu neu em tin tuong...
Anh chốt hay lấy dàn ở đâu cho em với ??

Ct cho mình hỏi 3 hôm liền ra bộ 02,23,03 thỳ ta nuôi dc chưa (nếu tính từ hôm nó ra bộ 02) đến hôm nay là ngày thứ 3 thỳ tỉ lệ vào tiền như nào xin cảm ơn

Ct cho mình hỏi 3 hôm liền ra bộ 02,23,03 thỳ ta nuôi dc chưa (nếu tính từ hôm nó ra bộ 02) đến hôm nay là ngày thứ 3 thỳ tỉ lệ vào tiền như nào xin cảm ơn
NAY VÀO ĐI B, TL 1-2-4-8

Mai quất luôn bộ 34
Các bác lấy con đề đầu 40 hôm nay cộng lại 4+0=4
Ghép với con thứ 2 giải nhất là con 8
Ta có bộ 48

Nêu ghép con đầu thì là bộ 47
CẦU CỦA VN XÂY ĂN BỚT VẬT LIỆU NÊN HAY GÃY ,AE NÊN TÌM QUY LUẬT MÀ CHƠI

Pót lên bộ 13 .14 .24 .34 hôm nay có luôn bộ 14 .mai nghỉ hả bác