Lotto Bet - Kép bằng ăn 1 hàng số " LIVE BET " | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Kép bằng ăn 1 hàng số " LIVE BET "

M

Meap

Guest
82784

Mình xin chia sẻ cầu kép bằng ăn đều 1 hàng số . Khi 1 kì quay xuất hiện kép bằng anh em nuôi luôn con số đó 1 hàng số . trong 3 tay tỉ lệ vào tiền đơn giản của anh em là 2 : 5 : 10 vì cầu này ăn khá chắc lên anh em cứ chơi nhé . Chúc anh em rr ( Live bet ) k phải lotobet sảnh A hay b nha a e .
Chúc a e may mắn

View attachment 82784
Mình xin chia sẻ cầu kép bằng ăn đều 1 hàng số . Khi 1 kì quay xuất hiện kép bằng anh em nuôi luôn con số đó 1 hàng số . trong 3 tay tỉ lệ vào tiền đơn giản của anh em là 2 : 5 : 10 vì cầu này ăn khá chắc lên anh em cứ chơi nhé . Chúc anh em rr ( Live bet ) k phải lotobet sảnh A hay b nha a e .
Chúc a e may mắn
Bác lên cầu là a e lại có sự đam mê rồi

View attachment 82784
Chúc a e may mắn
Cầu chỉ đánh live thôi bác nhỉ

View attachment 82784
Chúc a e may mắn
Có cầu test chơi rồi cảm ơn bác

Cảm ơn chủ tịch chia sẻ , chúc chủ tịch cũng may mắn nhé

Cầu này cũng dễ test và dễ hình dung quá bác cảm ơn bác

Ms vào test kép 33 vs 88 3 tay k thấy về cảo thủ ạ.hiện tại đang kép 33 nua

Ko ăn được đâu bạn.
Mình mới vào đi mấy tay sịt đẹp vượt khung kép 33 88

82832

Anh em đang nói 2 kì này đúng ko , vượt khung 3 tay sang tay thứ 4 đấy các bạn , nói chung nó vẫn khá ổn .
Cầu thì cũng có thể gãy , k thể ăn liên tục được , lên anh em cố gắng tìm đúng cách vào tiền nhé

Cứ phải bình tĩnh test cầu trước khí chơi nhé các bạn tối ăn khá đều đến giờ này bắt đầu có vẻ chệch choạc rồi