Về bờ - KHAI PHÁ TIỀM NĂNG XỔ SỐ MIỀN NAM ? | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ KHAI PHÁ TIỀM NĂNG XỔ SỐ MIỀN NAM ?

Nếu STL thì chơi đều tiền chơi đều trong tháng thì ko ăn thua. 2 nháy lãi 90%. 1 nháy lỗ 10% cứ thế mà tính. VD trong 1 tháng chơi đều thì phải ít nhất 33 nháy lô mới hòa. hơn 33 nháy lô là lãi và dưới 33 nháy lô là lỗ. nên phải chơi kèm 3d lô sẽ ổn. vì 1 tháng trúng hơn 33 nháy lô là khó khăn. Nếu chơi chỉ STL thì khuyên bạn nên chơi STL Miền trung. nó ít đài hơn chỉ cần 1 tháng tổng 21 lô là Hòa còn hơn là lãi dưới là lỗ
Em chỉ chơi nguyên lô mb.em đánh tam thu lô đều tiền liệu có ổn không anh. Em mới vào diễn đàn. E theo dõi a tg nay.e đang muốn theo a ah.mong a chi dân ah

Em chỉ chơi nguyên lô mb.em đánh tam thu lô đều tiền liệu có ổn không anh. Em mới vào diễn đàn. E theo dõi a tg nay.e đang muốn theo a ah.mong a chi dân ah
mb đánh tam thủ lô đều tiền thì chuẩn rồi bác, tham khảo thêm cách đánh miền nam và trung của bác DOTIEN nữa

Ở miền Nam anh em nên chơi song thủ lô và dàn đề 36 số và đi đều tiền cho các đài.
Nếu được 2 nháy lô và 1 nháy đề là có lãi và ngược lại. Nếu nhiều hơn là anh em đậm
Khuyến khích nên chơi cả 2 để cái nọ đỡ cái kia, luôn luôn ổn hơn.
Vd von 2tr vào tiền sao a