Cầu MN - KHAI XUÂN LÔ MIỀN NAM CHỦ NHẬT | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MN KHAI XUÂN LÔ MIỀN NAM CHỦ NHẬT

Em mới vào diễn đàn mong được bác congly giúp đỡ

CT congly2020 có tâm với ae và hợp duyên với số miền Nam-Trung. Cầu mong duyên số cứ kéo dài dài để ae bám càng kiếm lúa.
Đung rồi húp. Minh rất thích cách chốt số nhu vay va đua ra cau keo cho ae tham khảo. Tu tin để chơi. Chu như mấy bác cao thu cu chốt ma ko nhìn thấy cầu keo. Thi kho choi lắm

Các Ct đang chốt trong các bát chốt phong độ ko ổn. Tính ra rất ít ngày ăn ra. Các MC tung hô thôi chứ tính kinh tế ra âm nhiều hơn dương cộng cả lô lẫn đề. Thôi cứ bám bác Congly2020 phong độ và cầu rất ổn. Chỉ mong ct chia sẻ thêm 3 càng nữa thì ok lắm

Các Ct đang chốt trong các bát chốt phong độ ko ổn. Tính ra rất ít ngày ăn ra. Các MC tung hô thôi chứ tính kinh tế ra âm nhiều hơn dương cộng cả lô lẫn đề. Thôi cứ bám bác Congly2020 phong độ và cầu rất ổn. Chỉ mong ct chia sẻ thêm 3 càng nữa thì ok lắm
CAO THỦ VẪN LÀ CAO THỦ AE, TÔI CŨNG HỌC HỎI NHIỀU TỪ CÁC CAO THỦ DIỄN ĐÀN VÀ AD TẬP ĐOÀN GMSH
BỞI VẬY MỚI NÓI DUYÊN SỐ LÀM NÊN SỰ NGHIỆP

CAO THỦ VẪN LÀ CAO THỦ AE, TÔI CŨNG HỌC HỎI NHIỀU TỪ CÁC CAO THỦ DIỄN ĐÀN VÀ AD TẬP ĐOÀN GMSH
BỞI VẬY MỚI NÓI DUYÊN SỐ LÀM NÊN SỰ NGHIỆP
Congly chốt ít số mà chắc ,chứ chốt như Cao Thủ theo cũng hơi bị mệt hihihi