Thảo luận - KHẢO SÁT GIAO DIỆN MỚI CỦA DIỄN ĐÀN | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận KHẢO SÁT GIAO DIỆN MỚI CỦA DIỄN ĐÀN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào toàn thể anh, em diễn đàn!
Trong những ngày vừa qua ADMIN có thay đổi một chút về giao diện diễn đàn và có nhận được rất nhiều ý kiến trái chiều. Người thì thích giao diện cũ, người thì thích giao diện mới. Vì vậy thay mặt ADMIN mình sẽ làm topic khảo sát ý kiến của anh, em về giao diện mới này.

Ae nào thích dùng giao diện nào thì ấn phiếu bình chọn. Nếu có thêm ý kiến đóng góp cho giao diện nào thì bình luận phía dưới nhé. Lưu ý đây là quyền lợi của tất cả anh, em. Ae muốn sinh hoạt tốt ở 1 cộng đồng thì cần phải có những ý kiến đóng góp tích cực nhé!

Khảo sát sẽ diễn ra trong vòng 3 ngày nhé ae.

Trong những ngày vừa qua ADMIN có thay đổi một chút về giao diện diễn đàn và có nhận được rất nhiều ý kiến trái chiều. Người thì thích giao diện cũ, người thì thích giao diện mới. Vì vậy thay mặt ADMIN mình sẽ làm topic khảo sát ý kiến của anh, em về giao diện mới này.

Ae nào thích dùng giao diện nào thì ấn phiếu bình chọn. Nếu có thêm ý kiến đóng góp cho giao diện nào thì bình luận phía dưới nhé. Lưu ý đây là quyền lợi của tất cả anh, em. Ae muốn sinh hoạt tốt ở 1 cộng đồng thì cần phải có những ý kiến đóng góp tích cực nhé!

giao diện mới nhìn được tổng quát hơn ( e đánh giá cao)
nhưng để chọn lựa thì e vẫn thk giao diện cũ hơn
mong admin xem xét ạ

Mong Giông Tố cho về Dao diện cũ như này vào xem đọc xong hoa hết mắt và chóng mặt lắm vì mình rất thích vào xem anh em chia sẻ cầu kèo , nếu được đổi về Dao diện cũ mình cảm ơn rất nhiều Giông Tố

Mong ct để giao diện cử để xem giao diện mới chử quá bé nên kô đọc được cám ơn ct và ban qtdd

Giao diện củ dễ nhìn hơn admin , qua giao diện mới chữ nhỏ quá admin ad, cảm ơn các ct vì ae trên diễn đàn , chúc các ct sức khoẻ nha

Giao diện mới này nếu dùng PC thì ko còn gì để chê trách cả. Nhưng dùng điện thoại rất khó, 1 vài ví dụ.
1. Khi chọn màu chữ ấn vào dấu hạt mưa đó nó zoom lên ko nhìn thấy buộc phải dùng tay di chuyển lên xuống để tìm rất bất tiện.
2. Tại các khu vực chát chung; Thảo luận, cao thủ, hậu nhị.... thì khi kick vào ô chát nó thường nhầm vào khu vực dân chơi, trước ad để thì có cả cao thủ soi cầu phía dưới nên toàn bị nhầm vào đó.
Vạy phiên bản cũ là ok nhất ko bị mất và nhầm gì tìm các mục cần tìm rất dễ.

Vậy nên tôi thích giao diện cũ hơn.

Giao diện mới dùng đt rất khó vì chữ quá nhỏ ct ơi. vào xem.bài viết và cầu kèo phải phóng ti và di chuyển qua lại nhiều lần mới đọc đc hết bài viết ạ

Dùng giao diện mới 1 thời gian, mình thấy dùng giao diện của dễ dùng hơn (trên điện thoại)

Thật sự là rất khó chịu khi dùng giao diện mới này ad ạ. Dùng cái cũ thuận tiện hơn rất nhiều.

Giao diện mới dùng điện thoại rất khó, chữ khung chat quá to, khung chat cũng to quá. Che nguyên màn hình nên tạo dàn kết hợp khó quá.

dao diện cũ nhìn to hơn,mắt xem diễn dàn suôt ngày căng cả mắt Admin

e thấy dùng giao diện mới mấy ngày cũng thấy ok.có điều các cô chú mà dùng điện thoại thì sẽ khó đọc chĩe

Chủ tịch ơi dùng giao diện mới chỉ phù hợp với máy vi tính còn máy điện thoại thì chữ bé khó đi chuyển giao diện cũ vẫn là ok ạ.

Rất dễ dùng .Nhưng mà mình thấy chủ nhỏ xíu khó nhìn thấy. Có lúc xem câu ko nhìn thấy

Ad .cho mình xin đóng góp ý kiến.theo mình thì mổi khi đăng nhập vào trang nào đó . thì muốn trở lại mà không cần phải vào trang chủ không ạ

Giao diện này khó dùng hơn ad ah dùng cái gd cũ vẫn thấy OK hon

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.