Cầu MB - Khi nào đánh lô 00 là chắc ăn nhất | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Khi nào đánh lô 00 là chắc ăn nhất

RUATHAN

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,436
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Chắc hẳn ở đây rất nhiều anh em đánh con lô 00, mỗi con số đều có một điểm báo riêng và tất nhiên con 00 cũng không ngoại lệ. Hiện tại em đang bắt con lô 00 dựa vào kết quả đề ra tổng 5. Phương pháp chơi khá đơn giản cứ khi nào đề ra tổng 5 là em nuôi con lô 00. Em đang nuôi khá đều từ tháng 5 đến giờ, chu kỳ của nó khan lắm là 5 ngày, nhưng ngày thứ 5 nổ toàn ăn 2 nháy, còn hầu hết cầu nổ vào ngày thứ nhất và ngày thứ 3, có những ngày em ăn đậm 3 nháy.
Có bác nào đang nuôi con lô này thì anh em cùng trao đổi cầu kèo nhé.

2873

Chắc hẳn ở đây rất nhiều anh em đánh con lô 00, mỗi con số đều có một điểm báo riêng và tất nhiên con 00 cũng không ngoại lệ. Hiện tại em đang bắt con lô 00 dựa vào kết quả đề ra tổng 5. Phương pháp chơi khá đơn giản cứ khi nào đề ra tổng 5 là em nuôi con lô 00. Em đang nuôi khá đều từ tháng 5 đến giờ, chu kỳ của nó khan lắm là 5 ngày, nhưng ngày thứ 5 nổ toàn ăn 2 nháy, còn hầu hết cầu nổ vào ngày thứ nhất và ngày thứ 3, có những ngày em ăn đậm 3 nháy.
Có bác nào đang nuôi con lô này thì anh em cùng trao đổi cầu kèo nhé.

View attachment 2873
em toàn dựa vào giải nhất với giải nhì để nuôi thôi, nhưng đợt này cầu gãy nhiều quá bác ak

Theo mình khi nao giai đat biêt va giai nhất không có 00 thi hôm sau đánh 00.khung không hề vượt 3 ngày

bác ơi cầu lô con 00 này em xem khá ổn, bác có thể chia sẻ thêm cách vào tiền nếu khung rơi vào 5 ngày được ko