Cầu MB - Khi nào đánh lô 00 là chắc ăn nhất | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Khi nào đánh lô 00 là chắc ăn nhất

cách vào tiền bạch thủ lô khung 5 ngày anh em có thể tham khảo nhé:
1 - 1 - 3 - 7 - 12
Mình mới tess t8/2018 có k đến 9 ngày. Bác xem hay rơi ở trong khoảng ngày nào, mình nuôi ngắn gẵy k thì cũng đỡ tốn vốn, để vốn rình k sau. Cảm ơn Bác

Chắc hẳn ở đây rất nhiều anh em đánh con lô 00, mỗi con số đều có một điểm báo riêng và tất nhiên con 00 cũng không ngoại lệ. Hiện tại em đang bắt con lô 00 dựa vào kết quả đề ra tổng 5. Phương pháp chơi khá đơn giản cứ khi nào đề ra tổng 5 là em nuôi con lô 00. Em đang nuôi khá đều từ tháng 5 đến giờ, chu kỳ của nó khan lắm là 5 ngày, nhưng ngày thứ 5 nổ toàn ăn 2 nháy, còn hầu hết cầu nổ vào ngày thứ nhất và ngày thứ 3, có những ngày em ăn đậm 3 nháy.
Có bác nào đang nuôi con lô này thì anh em cùng trao đổi cầu kèo nhé.

View attachment 2873
00 nuôi 5 ngày thì có mà dành cho dân giàu nó chơi.. 00 nuôi 3 ngày còn hiếm người nuôi..

Cầu kèo và phương pháp chỉ thêm động lực thôi Ae tham khảo khi ngày hôm nay có lô 99 và 50 cùng xuất hiện nuôi lô 00 k3n Ae tết thử....

Các bác ạ. Muốn đánh lô 00. Hãy để ý. Bộ số nó luôn đi theo nhau đấy à. 05.50.55.00. Bất kể ra 1 trong các số.thì các số còn lại sẽ ra theo nhau

Các bác ạ. Muốn đánh lô 00. Hãy để ý. Bộ số nó luôn đi theo nhau đấy à. 05.50.55.00. Bất kể ra 1 trong các số.thì các số còn lại sẽ ra theo nhau
Cầu kèo và kinh nghiệm là vậy. Tham khảo. Kiểm chứng thấy hiệu quả thì húp thôi. Ko j là tuyệt đối. Chúc ace tham khảo vui vẻ

00 nuôi 5 ngày thì có mà dành cho dân giàu nó chơi.. 00 nuôi 3 ngày còn hiếm người nuôi..
nói như bác không hẳn, biết dân nào là dân giàu chơi, em thấy nhiều bác vẫn cắm đầu vào đánh cả mấy con lô, nuôi mấy ngày đấy thôi.

nói như bác không hẳn, biết dân nào là dân giàu chơi, em thấy nhiều bác vẫn cắm đầu vào đánh cả mấy con lô, nuôi mấy ngày đấy thôi.
nói về xác suất thôi chú ơi.. nuôi 5 ngày nếu gãy thì trắng tay.. và sẽ mất nhiều hơn nuôi lô khung 3 ngày.. ok

Chắc hẳn ở đây rất nhiều anh em đánh con lô 00, mỗi con số đều có một điểm báo riêng và tất nhiên con 00 cũng không ngoại lệ. Hiện tại em đang bắt con lô 00 dựa vào kết quả đề ra tổng 5. Phương pháp chơi khá đơn giản cứ khi nào đề ra tổng 5 là em nuôi con lô 00. Em đang nuôi khá đều từ tháng 5 đến giờ, chu kỳ của nó khan lắm là 5 ngày, nhưng ngày thứ 5 nổ toàn ăn 2 nháy, còn hầu hết cầu nổ vào ngày thứ nhất và ngày thứ 3, có những ngày em ăn đậm 3 nháy.

View attachment 2873
Cảm ơn bạn nhiều, chúc bạn luôn rr.

View attachment 2873
Cảm ơn Bác đã chia sẻ giúp đỡ ace, chúc bác sức khỏe và có nhiều cầu chia sẻ giúp ace. Tks

Mình thì cứ khi nào thấy lô 05 ra thì cũng vào nuôi lô 00