Cầu MB - Khi tâm càng 3 chơi Đề hôm sau, Cầu. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Ý tôi hiểu chủ thớt như thế này:
1. Cộng tổng giải 3.6, được bao nhiêu ta lấy cả bóng dương làm chạm và tổng;
2. Lấy tất cả các số giải 3.6 làm tổng;
Ta gộp (1) và (2) lại: là ra dàn đề.
Ngày mai có: chạm 2,7 - tổng 1,2,6,7,9 ta có dàn đề:92,29,47,74,02,20,57,75,42,24,97,79,52,25,07,70,72,27.
Anh em test lại xem có ổn không, tôi test 3 tay gần nhất thì rất ok.
Thanks chủ thớt nhiều.
P/s: quả thật đôi khi không phải ai cũng hiểu, còn có nhưng bác thì nôn nóng không đọc kỹ, không test, món này mà dục tốc - bốc dục đấy :)))
Chúc anh em có cái Tết ấm no.

Ngày mai có: chạm 2,7 - tổng 1,2,6,7,9 ta có dàn đề:92,29,47,74,02,20,57,75,42,24,97,79,52,25,07,70,72,27.
Thanks chủ thớt nhiều.
P/s: quả thật đôi khi không phải ai cũng hiểu, còn có nhưng bác thì nôn nóng không đọc kỹ, không test, món này mà dục tốc - bốc dục đấy :)))
Bác test 3 tay gần nhất thì chuẩn e test 200 kia kìa có khung ăn thông. Có gãy mà

Thanks chủ thớt nhiều.
Chủ thớt này là người làm trong hội đồng xsmb đấy ae bám mà ăn

Chia sẻ nên gi luôn ra ko phải ai cũng hiểu sau mỗi ae 1 í có ông ăn ông ko hiểu sịt lại cãi nhau chia sẻ có tâm huyết nên giải thích rõ có hình ảnh như nhiều ae khác ai nói dk vào đâu ae này lập tôp cs nửa trừng ko hơp lý

Tâm càng 3. Các bạn xem giải 3.6 . Lấy chạm, Tổng cộng của cả giải cho chạm, tổng, ghép lại. Tuỳ duyên....
Mong bạn có tâm chia sẻ thì rõ ràng cụ thể hơn để mọi ng cùng tìm hiểu. Chứ đừng chia sẻ kiểu nửa vời như vậy. Ae ko hiểu lại mất tiền.thank

93424

Tư duy và sáng tạo, đó mới Là vấn Đề quan trọng, như ngày hôm qua bạn nào đọc và nhớ cách thức tôi chia sẻ ngày 14-1-2021. Là ((( khi giải 6.3 có dạng 0AB))) mục cầu Đề của Người qua Đường,,, áp dụng được thì hôm qua ăn pul Đề 86 , . Cũng chỉ Là kinh nghiệm...cũng có lúc chậm ra, hay gãy cầu, . Vậy thôi. Có một điều chắc chắn Là ((Không có gì chắc chắn cả)))

đã chia sẻ thì nên có tâm 1 tý mà không thì thôi .tôi nói vậy .chủ thớt xem dc thì sửa k thì thôi ae gạch đá tôi xin nhận .còn tôi là xem vậy k hiểu chủ thớt muốn nói chạm và tổng đều là 2,7 hay là j nữa

Theo quan điểm đã chia sẻ phải rõ ràng dễ hiểu . Ae nên xem lại nội quy diễn đàn

Chia sẻ vậy thì k nên cs làm gì ai hiểu đc nên chỉ ra rõ ràng bạn ạ