Cầu MB - KHỞI SẮC XUÂN 2021...Chúc cả nhà năm mới thắng lợi mới | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Em vẫn theo suốt mà anh, có hôm mưa lô xiên ý, ăn nhiều rồi mà, bạch thủ đề của gái, cứ phang lô thôi ạ
nói thật hôm qua có xem bài . nhưng vì không đánh lô nên a không để ý nhiều vì em sếp ấy toàn chốt lô đề lẫn lộn nên a k để ý.

nói thật hôm qua có xem bài . nhưng vì không đánh lô nên a không để ý nhiều vì em sếp ấy toàn chốt lô đề lẫn lộn nên a k để ý.
E cung thế. Xem rồu ko đánh lô nên cứ phang đe kkk

Chuẩn r a. Thấy đó mà ko thich chơi lô nên ko dc ăn kkk. Chăc mây ngay gan tet chơi lô đi bác bhe
uh thì tuỳ mỗi người nữa ae . vạn sự tuỳ duyên . may mắn là có thật. như khi theo thì lại không trúng cũng nên .

2 ngày nay e bận nên ko vào kịp chúc tết a được.giờ vào hơi trể nhưng cũng xin gửi lời chúc muộn đến a.chúc a trai và gia đình cũng như toàn thể các ct trong diễn đàn có 1 năm mới sức khoẻ dồi dào vạn sự thành công .1 năm mới muôn vàng an khang ngập tràn thịnh vượng .
Chúc em năm mới phát tài.. nhiều skhoe và may mắn thông năm nhé

Chúc bạn một năm rr chiến thắng..chúc mừng năm mới

Hihi nay em tổng 3569 mà lọc mất 585 ak. Mai đường cầu của em là tổng 579 kết hợp đầu 9 thì em kết stđ 96 98 anh xem giùm em đc ko ak
HƠI MẤT MÁT CHÚT NHƯNG A BÙ ĐC 3 CÀNG LÔ .. LÔ 686 CŨNG FULL...LẠI KIẾM ĐC CÁI TỨ QUÍ 6666 CỦA BÉT...HIII

Cầu này a xem rồi.. nhưng vẫn đang khóc đây.. cái bài đăng 34 càng LÔ ĐỀ A lại ko nhớ..A buồn quá đi bụi say hết đêm qua nè.@NIEMTIN678..:((
hình như ảnh trên đăng trước đó anh . còn bài sau tầm khoảng 5h hơn gì đó. tại a k thấy thôi

hình như ảnh trên đăng trước đó anh . còn bài sau tầm khoảng 5h hơn gì đó. tại a k thấy thôi
A ngồi lì đến cả lúc quay số nổ lô 66. 68 của E ý mà.. a thoát ra nhập lại liên tọi.. ko xem đc.. tiếc

bài đó a nhớ là đăng hôm 31-1.. a có cược tất 10đ cả 34D luôn LÔ lẫn đề..hôm qua ko thấy lại
86221

Sửa lần cuối:
a trả lời con 4D đề là gì đi. 56 à