Lotto Bet - Khuyên mọi người bỏ lotobet | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Khuyên mọi người bỏ lotobet

anh836

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
204
Điểm
266
Xu
10,000Xu
Như trên khuyên mọi người bỏ lotobet mất nhiều rồi chuyển qua 94s ngày vào đẻo mấy tay ko chơi dền kiếm đôi trăm mà vẫn chết thì dẹp cmn lotobet luôn đi chọn cho mình 1 Cao Thủ mà theo xsvn còn bác nào kiếm lương tháng được từ lotobet cho e xin 1 chấm

Lúc các bác soi cầu thì ok cầu hay lắm dễ ăn quá nhờ bơm tiền vào chơi thôi là ối dồi ôi thấy ngay cái sai

Như trên khuyên mọi người bỏ lotobet mất nhiều rồi chuyển qua 94s ngày vào đẻo mấy tay ko chơi dền kiếm đôi trăm mà vẫn chết thì dẹp cmn lotobet luôn đi chọn cho mình 1 Cao Thủ mà theo xsvn còn bác nào kiếm lương tháng được từ lotobet cho e xin 1 chấm
Cái gì chơi cũng cần có sự kìm chế là được

Đánh cái này nó bị cuốn bị tham lên hay dẫn đến đi lệch lạc

Ôi zời cố gắng bình tĩnh là thành công hết

Đánh cái này nó bị cuốn bị tham lên hay dẫn đến đi lệch lạc
Vào đánh có mấy tay thôi bác có lúc gãy xong nghỉ đến chiều tối vào đánh mấy tay vẫn chết tiếp 94s còn chết thì chơi bời gì nửa

Vào đánh có mấy tay thôi bác có lúc gãy xong nghỉ đến chiều tối vào đánh mấy tay vẫn chết tiếp 94s còn chết thì chơi bời gì nửa
-chả hiểu ae kiểu gì đánh 94s ăn có 97. ăn 3 mất 94

Đánh 94s cũng chịu b luôn.cứ chơi đi vì cuộc đời cho phép.đàn ông k rượu chè gái gú ma tuý thì phải cờ bậc thôi.kkk

Tay nhanh hơn não
Thì tôi bảo ông không chơi nữa thì next, khuyên ai. cái bản thân ông cứ bỏ đi đã hay đc vài bữa. thắng thì không sao thua cái bảo bịp. ông đánh đc vài đồng ng ta đánh to còn chả lo. cái tâm lý sợ thì dẹp đi cho lành

dàn nó cho tối đa 65s ông đánh đc 94 số thì tôi biết ông đang ở tầm nào rồi. người ta nói không nói ra thì không biết mình ngu
-đánh thì vẫn đánh được nhưng mà ko ai đánh 94s ý chứ. lãi có 3 mất thì mất tận 94 haizzz :v