27 Lô Bet - Kiếm 1tr/ngày từ bét có thực sự khó | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Kiếm 1tr/ngày từ bét có thực sự khó

Bạn ơi b chia sẻ cụ thể hơn về cách chọn càng đc ko ạ? Vs cho mình hỏi cách tạo càng 3d nhanh vs ạ. Mình cảm ơn b.
Bỏ đi bạn ạ. Trước khi quá muộn. B xem có ai thắng đc đâu. Nó chỉ cho cầm hộ thôi xong nó đòi cả gốc lẫn lãi thôi b ạ

Bỏ đi bạn ạ. Trước khi quá muộn. B xem có ai thắng đc đâu. Nó chỉ cho cầm hộ thôi xong nó đòi cả gốc lẫn lãi thôi b ạ
Chơi cái này đúng là bị ham thật. Suốt ngày quanh quẩn vs nó. Mụ mị đầu óc. Nhiều lúc nhìn lại như k phải mình. Bác chơi Ku lâu chưa? Đc hay mất vậy BÁC?

Chơi cái này đúng là bị ham thật. Suốt ngày quanh quẩn vs nó. Mụ mị đầu óc. Nhiều lúc nhìn lại như k phải mình. Bác chơi Ku lâu chưa? Đc hay mất vậy BÁC?
Nói chung là vẫn cứ mất nhưng quan trọng là cũng nhờ bet mà e tranh thủ trả đc 32tr nợ ạ
Giờ thì cũng quanh quẩn thôi ạ

Bạn ơi b chia sẻ cụ thể hơn về cách chọn càng đc ko ạ? Vs cho mình hỏi cách tạo càng 3d nhanh vs ạ. Mình cảm ơn b.
Vào app Giaimasohoc vừa chơi ku vừa tạo dàn bên diễn đàn r chuyển qua ku nha bạn
Càng thì bạn bỏ con tâm càng vs cả bóng vs con đầu vào là 3 càng còn lại 7 càng nhé ạ
Cách bắt càng này bắt cho XSMB cũng rất ok bác ạ

Vào app Giaimasohoc vừa chơi ku vừa tạo dàn bên diễn đàn r chuyển qua ku nha bạn
Càng thì bạn bỏ con tâm càng vs cả bóng vs con đầu vào là 3 càng còn lại 7 càng nhé ạ
Cách bắt càng này bắt cho XSMB cũng rất ok bác ạ
Ví dụ giải đb là abcde thì loại số a + số c + bóng số c phải ko b? Có trường hợp giải đb là cbcd e thì chỉ loại 2 càng đi phải ko b? Cho mình hỏi thêm là chơi bên sảnh 1.5p ạ?

Mình chơi lâu rồi. Mất hết bạn ạ năm ngoái mình có đọc đc một người chia sẻ là đã từng có ngươif nhảy lầu vì bét rồi đấy.khuyên ae đùngw dính tới nó nữa trước khi quá muộn

Ví dụ giải đb là abcde thì loại số a + số c + bóng số c phải ko b? Có trường hợp giải đb là cbcd e thì chỉ loại 2 càng đi phải ko b? Cho mình hỏi thêm là chơi bên sảnh 1.5p ạ?
Đr bạn trưởng hợp giải đb cbcde như của bạn thì loại thêm con số cuối giải đặc biệt nhé
Còn nếu khó quá ta bỏ qua 1 tay

Mình chơi lâu rồi. Mất hết bạn ạ năm ngoái mình có đọc đc một người chia sẻ là đã từng có ngươif nhảy lầu vì bét rồi đấy.khuyên ae đùngw dính tới nó nữa trước khi quá muộn
Theo
64s x 7 càng = 448k 1 lượt ăn lãi 524k
Đubgs r bạn trường hợp 1 ăn 1 xịt vẫn lãi chút ít ạ
Nếu cứ 10lần ra dàn 64s thì có thể húp tới 9 cần 3D nếu cứ theo phương pháp loại càng này ạ

Đúng thật. Mình cũng xác định ngày kiếm vài trăm. Nhưng đc 4 tuần qua tích đc 7tr4. Hôm qua với hôm kia bay lãi rồi. Ngồi tiếc đần người. Kubet như kiểm mà âm ấy. Rảnh tay là vào. Ko hiểu chiến thắng chính mình sao đc