27 Lô Bet - Kiếm 1tr/ngày từ bét có thực sự khó | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Kiếm 1tr/ngày từ bét có thực sự khó

muốn ko bị ku can thiệp thì khi đánh thắng đừng rút tiền ra,cứ âm thầm mà chơi,xác định rút là nghỉ.Vì khi rút tiền bên ku nó sẽ cho ng check toàn bộ lịch sử cũng như phân tích cách chơi của bạn sau đấy thì bạn tự hiểu.

Hơn 1 năm mới quay lại. Nó ko cho mình đồng nào. Còn liếm mất 2 tháng tiền tiết kiệm. Đánh nhỏ ăn. Gấp to tạch luôn.
Càng gấp càng dễ chết vs nó. Nói chung đánh liên tục m xác định là thua nó liền, 1,2 lần còn bảo đỏ đen . trên 10 lần k ai gọi là đỏ đen nữa r.

Đánh đề chạm thôi bạn
Bạn nuôi 4 chạm 1649
Bắt càng theo ct Saigon999
Chỉ đánh 3d
Ăn 1 tay gãy 1 tay bạn vẫn lãi ạ
Cách bắt càng như sau
Ta lấy chính con càng và bóng của nó vs con đầu vào gải ĐB ta loại đi còn lại 7 càng ghép vs chạm 1649 đánh đi đều tay
Ngày 10 tay r nghỉ
Lưu ý bạn nên chọn vào sau cầu gãy chạm 1649
Nay mình hên còn 100k đánh dàn 1649 lên đc 500k thì đánh ghép càng ăn lên đc 9tr
Ct Giông Bão nói cờ bạc ngồi lâu là thua
Ae nên nhớ kĩ
Ngày đáng 5 hoặc 10 tay là nghỉ

Mình cũng thua sml bạn ơi , cái nào đúng thì nói thôi , ae ai tránh thì tránh chơi thì chơi , ku nó bịp thì mình k biết chứ kq xem lại lịch sử thì máy bạn kia khả năng bị lag
Bác này nói chuẩn nè

Hơn 1 năm mới quay lại. Nó ko cho mình đồng nào. Còn liếm mất 2 tháng tiền tiết kiệm. Đánh nhỏ ăn. Gấp to tạch luôn.
K húp đc đâu bạn ạ toàn dạnh xương cục xương ống thôi . mình may mắn khi đc lời 1 chút lên nghỉ hẳn k chơi nữa thế với gọi là thắng.chứ còn chơi còn mất

Bản thân mình đây vào dd đc mấy th rồi thua mất là 30tr chủ yếu là ở 27 lô.cũng may đợt vừa rồi ku nhả cho đc mấy ngày gỡ lại đc luôn.n vì cái từ nhả đấy lại tí nữa mình lại về mo hi.may thay mình biết điểm dừng
.coi như gỡ lại đc 10tr.bây giờ mà vào tiếng nào chết tiếng đấy là chuẩn %.vì có khả năng Nik bị soi bị hút lại tiền rồi.lên ae nào cố gắng bỏ đc là điều tốt nhất.choi bắc trung nam vẫn là ổn định nhất

Bản thân mình đây vào dd đc mấy th rồi thua mất là 30tr chủ yếu là ở 27 lô.cũng may đợt vừa rồi ku nhả cho đc mấy ngày gỡ lại đc luôn.n vì cái từ nhả đấy lại tí nữa mình lại về mo hi.may thay mình biết điểm dừng
.coi như gỡ lại đc 10tr.bây giờ mà vào tiếng nào chết tiếng đấy là chuẩn %.vì có khả năng Nik bị soi bị hút lại tiền rồi.lên ae nào cố gắng bỏ đc là điều tốt nhất.choi bắc trung nam vẫn là ổn định nhất
Thôi thà thua non còn hơn càng gỡ càng mất thêm

Mình cũng thua sml bạn ơi , cái nào đúng thì nói thôi , ae ai tránh thì tránh chơi thì chơi , ku nó bịp thì mình k biết chứ kq xem lại lịch sử thì máy bạn kia khả năng bị lag
Ng ae nói là lag giữa 2 kỳ kết quả vậy ông tìm cho tôi con 16 ở bảng kết quả nào bên cạnh cho tôi cái

Đánh đề chạm thôi bạn
Bạn nuôi 4 chạm 1649
Bắt càng theo ct Saigon999
Chỉ đánh 3d
Ăn 1 tay gãy 1 tay bạn vẫn lãi ạ
Cách bắt càng như sau
Ta lấy chính con càng và bóng của nó vs con đầu vào gải ĐB ta loại đi còn lại 7 càng ghép vs chạm 1649 đánh đi đều tay
Ngày 10 tay r nghỉ
Lưu ý bạn nên chọn vào sau cầu gãy chạm 1649
Nay mình hên còn 100k đánh dàn 1649 lên đc 500k thì đánh ghép càng ăn lên đc 9tr
Ct Giông Bão nói cờ bạc ngồi lâu là thua
Ae nên nhớ kĩ
Ngày đáng 5 hoặc 10 tay là nghỉ
Nuôi 4 chạm còn càng ghép có nuôi cùng 4 chạm ko bạn hay phải chọn càng theo mỗi kỳ quay?

Ng ae nói là lag giữa 2 kỳ kết quả vậy ông tìm cho tôi con 16 ở bảng kết quả nào bên cạnh cho tôi cái
Ông kia nói đúng đấy lác mạng mình thoát ra vào lại là lại đúng kỳ .tôi bị thường xuyên .nhìn tiền nhảy mà quoái lạ kết quả ko có mà lại nhảy tiền.thoát ra vào lại thì đúng kết quả của kỳ trước thât