27 Lô Bet - Kiếm 5-10% lãi mỗi ngày | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

27 Lô Bet Kiếm 5-10% lãi mỗi ngày

Các bác chia sẻ e xin pp nào vốn 5tr kiếm 3-500 1 ngày k ạ. Đủ chỉ tiêu tắt máy luôn

136311

3m kiếm ngày 200k thì de.quan trong có kiềm chế dc lòng tham ko thôi.

Quan trọng nhất vẫn là do chính bản thân mình thôi ae. Kiềm chế được lòng tham, kiềm chế được cảm xúc thì mới chiến thắng được.

Quan trọng nhất vẫn là do chính bản thân mình thôi ae. Kiềm chế được lòng tham, kiềm chế được cảm xúc thì mới chiến thắng được.
Bác chủ yếu chơi món nào vậy em thua nhiều quá và cũng rất nhiều ae thua vì bét bác có chia sẻ cho em và ae khác kinh nghiệm của bác được không?

vốn càng nhiều chỉ tiêu càng thấp và kiềm chế được lòng tham của bản thân thì mới chiến thắng, còn cầu kèo thì chỉ để ae tham khảo thôi. Hiện tại trên diễn đàn có nhiều cao thủ chốt số XSMB ae nên tham khảo để chơi, tính nóng thì không nên chơi lotto bet vì nóng máu thì 1, 2 trăm củ cũng bay nhanh như 1 cơn gió.

Sửa lần cuối:
vốn càng nhiều chỉ tiêu càng thấp và kiềm chế được lòng tham của bản thân thì mới chiến thắng, còn cầu kèo thì chỉ để ae tham khảo thôi. Hiện tại trên diễn đàn có người bát chốt XSMB ae nên tham khảo để chơi, tính nóng thì không nên chơi lotto bet vì nóng máu thì 1, 2 trăm củ cũng bay nhanh như 1 cơn gió.
Ok,cảm ơn người ae nhé

Kiếm đều tay ổn thế này là ok