Lotto Bet - Kiếm thêm 500k??mỗi ngày nhờ dàn ct phan bảo | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Kiếm thêm 500k??mỗi ngày nhờ dàn ct phan bảo

ae cho hỏi dàn bác PB thì nên choiwkhung giờ nào ạ, khung giờ các bác thường chơi ý
Dàn của ct phan bao đã nói rồi chơi giờ nào cũng đk , quan trọng bác chơi phải có pp và tính kiên nhẫn và cái đầu lạnh, xin chia se ít kn của mình, một ngày chơi vài tay, khi vào nên xem quay vài tay đã ko vào vội, nên đoi nó gẫy trong dàn đó rồi tay sau mới bắt đầu vào,thắng thua cũng ko đk tăng tiền, đánh đủ chỉ tiêu 500k hay bao nhiêu đó nhưng đừng đặt chỉ tiêu cao quá theo tui cứ tầm 500k đổ lại thôi thế là ấm lòng trong ngày dịch rồi chúc pro may mắn

Tớ cũng đánh đều tay, đủ ăn là nghỉ, rình tí là được à các bác
30411

Dàn của ct phan bao đã nói rồi chơi giờ nào cũng đk , quan trọng bác chơi phải có pp và tính kiên nhẫn và cái đầu lạnh, xin chia se ít kn của mình, một ngày chơi vài tay, khi vào nên xem quay vài tay đã ko vào vội, nên đoi nó gẫy trong dàn đó rồi tay sau mới bắt đầu vào,thắng thua cũng ko đk tăng tiền, đánh đủ chỉ tiêu 500k hay bao nhiêu đó nhưng đừng đặt chỉ tiêu cao quá theo tui cứ tầm 500k đổ lại thôi thế là ấm lòng trong ngày dịch rồi chúc pro may mắn
vâng ạ, gãy 1 tay vào luôn hay chờ gãy 2 tay rồi vào ạ

Cơ bản là mình cũng phải dình dập nữa, dàn này sáng tôi chờ nó gẫy xong mới vào , chiều vào xem vài tay cũng chờ nó gẫy mới vào, đánh vài tay rồi nghỉ ko ham bạn ạ
Bác thấy dàn 64 c này gãy 7 tay chưa. Khi trưa tôi bị rồi đó

Bác thấy dàn 64 c này gãy 7 tay chưa. Khi trưa tôi bị rồi đó
7 thì chưa thấy nhưng 5 thì chứng kiến rồi bt mà, thấy gẫy thì đừng ham mà vào, vì lúc đó dây đen rồi. Sau khi gãy xong đợt đó là ăn lại

trưa nay e cx chơi nhẹ nhẹ vốn có 2tr ăn đc 600k nghỉ luioon

ae vào dàn cao thủ h nào đẹp nhất nhỉ cho xin ít review

ae vào dàn cao thủ h nào đẹp nhất nhỉ cho xin ít review
Bt tôi hay vào dàn tầm sáng và chiều tôi rảnh thì vào thôi, quan trọng là ae mình phải biết kìm chế cảm xúc ,ko nóng vội , vào xem vài tay đợi nó gãy rồi vào