Lotto Bet - Kiếm thêm 500k??mỗi ngày nhờ dàn ct phan bảo | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Kiếm thêm 500k??mỗi ngày nhờ dàn ct phan bảo

bạn ơi vốn ban đầu bỏ ra bn b nhỉ , mình tính đánh từ 5d mình xin tỉ lệ vào tiền nếu gãy từ tay2-3 với
Tôi cứ đủ vốn 2 ván là tầm 7-8 lít đợi gẫy rồi vào, ăn hai ba tay nghỉ

Cứ theo a PB nói là khi đợi ăn dàn 1 tay. Tay sau vào. Mình cũng vậy. Nhưng ăn dc 1 tay mình out luôn. Đợi khung giờ khác vào canh gãy rồi ăn lại vào 1 tay. Ngày làm 6-7 tay 5k là húp 1m. Đi ngủ.

Tôi cứ đủ vốn 2 ván là tầm 7-8 lít đợi gẫy rồi vào, ăn hai ba tay nghỉ
Mình thì ăn non 1 tay cho chắc cú. Ngày 24h nên thiếu gì khung giờ để thả bạn nhỉ?

Thôi ngày kiếm 500 1tr ở dàn a bảo cũng là ấm r

Có phụ thuộc vào khung giờ hok? Vì tôi thấy có người ăn đc có người lại hok ấy
Đúng là có ng ăn đk có ng ko, tôi ngày nào cũng đều đều, quan trọng nhất là ko đk cay cú, ở món này cay cú luôn thua, ae phải bằng lòng với chỉ tiêu mình kiếm ra 500 là 500 xong nghỉ dù rất đang thông tay, còn ngồi còn ham cong chết ko phụ thuộc giờ nào cả

Đúng là có ng ăn đk có ng ko, tôi ngày nào cũng đều đều, quan trọng nhất là ko đk cay cú, ở món này cay cú luôn thua, ae phải bằng lòng với chỉ tiêu mình kiếm ra 500 là 500 xong nghỉ dù rất đang thông tay, còn ngồi còn ham cong chết ko phụ thuộc giờ nào cả
Tôi chỉ tiêu cần 2 tay kiếm 300, nhưng 2 lần chơi ở 2 khung giờ khác nhau đều bọt quá

Tôi chỉ tiêu cần 2 tay kiếm 300, nhưng 2 lần chơi ở 2 khung giờ khác nhau đều bọt quá
Uh thấy nhiều ae kêu có bị gãy 5-7 tay nên pro cũng nên canh cầu đoi gãy 1,2 cầu xem nó chạy đã thì hãy vào, tôi thì thích sáng và chiều, hai khung giờ đó tôi vào lm vài tay rồi nghỉ , thắng ko ham thua cũng ko cay cú gỡ, thế nó mới bền còn cay cú thì tiền tỷ cũng đi , nhớ lại năm ngoái tôi cũng đi vài trăm củ khi cay cú, nên giờ cứ từ từ nên cũng ổn

Uh thấy nhiều ae kêu có bị gãy 5-7 tay nên pro cũng nên canh cầu đoi gãy 1,2 cầu xem nó chạy đã thì hãy vào, tôi thì thích sáng và chiều, hai khung giờ đó tôi vào lm vài tay rồi nghỉ , thắng ko ham thua cũng ko cay cú gỡ, thế nó mới bền còn cay cú thì tiền tỷ cũng đi , nhớ lại năm ngoái tôi cũng đi vài trăm củ khi cay cú, nên giờ cứ từ từ nên cũng ổn
Anh em chú ý. Dàn a PB chạy bon tầm buổi sáng đến 12h trưa và tối từ 22h. Chiều nay tầm 15-16h tôi toang sạch cả rồi đây. Kinh nghiệm xương máu :(

Chuẩn mình cũng chơi gần hết chỉ còn 700k lấy dàn này đánh du kích lên đc 2.5k rồi nghỉ. Tốt nhất gãy 2 tay ae vào là vừa ăn 2 3 tay lt nghỉ luôn.. đủ 4+500k nghỉ còn cứ dạo ở đây lúc là hết sạch.

Dàn cố định chỉ có rình thôi đánh dền k ăn đc đâu