Thảo luận - Kiếm tiền mua đào chơi tết | Page 162 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Kiếm tiền mua đào chơi tết

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nói gì thế, bạn ý là fan cứng của e, e ko để ý roài kk
E bt chứ bài nào cũng like mà / nhưng e tự thấy vốn cầu lô đề nam trung mình còn yếu nên cứ theo 2 bác là tốt nhất cứ hôm nào bác @mucaoshu lên là yh ràng kiểu j e cũng tóm đc con đề hkia mới tóm 82 😭

E bt chứ bài nào cũng like mà / nhưng e tự thấy vốn cầu lô đề nam trung mình còn yếu nên cứ theo 2 bác là tốt nhất cứ hôm nào bác @mucaoshu lên là yh ràng kiểu j e cũng tóm đc con đề hkia mới tóm 82 😭
Nay hạ vẫn sai Tứ thủ tsb nó toàn né thôi, ăn đc 5091 ở Trung ko?

Nay hạ vẫn sai Tứ thủ tsb nó toàn né thôi, ăn đc 5091 ở Trung ko?
E đi làm ca chiều / nay nhà có việc làm nửa ca giờ về rồi nghĩ lại thấy mấy nay đi nó cứ sai sai hạ lô đề toạch cay / ghi đề thì k lót các kiểu 🥹

E đi làm ca chiều / nay nhà có việc làm nửa ca giờ về rồi nghĩ lại thấy mấy nay đi nó cứ sai sai hạ lô đề toạch cay / ghi đề thì k lót các kiểu 🥹
Lúc ý a có việc vội quá ko kịp nt bảo e, e có đi 7 lô 484 ra Trung ko?

Ko sao e, hôm khác cũng đc mà. Lâu lâu lại mới ra Trung ăn cơ bản mấy nay toàn ăn ngay ở Nam
Nay theo cả bác vip ra 242 đài Long An là biết điềm rồi. Mai lại chén thôi a kk

Đính kèm

• 534.2 KB Lượt xem: 31
Nam c đi cả 484 của e, cả 676 của bác Mucaosu cả 383 của Shin 34d á? C đi thế thì chết, c ko nghĩ trường hợp gẫy cả 3 người à?
Chuẩn đó 🤯🤯🤯,lú mà em ,riêng 34d oẳng k ăn phát nào là hiểu hic

Nam c đi cả 484 của e, cả 676 của bác Mucaosu cả 383 của Shin 34d á? C đi thế thì chết, c ko nghĩ trường hợp gẫy cả 3 người à?
Kiểu vẫn theo ai k muốn nhảy qua lại ,mặc dù bác mucaosu đen cả tuần nay ồi hic

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.