Thảo luận - Kiếm tiền mua đào chơi tết | Page 121 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Kiếm tiền mua đào chơi tết

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bác Ngộ đang nuôi tứ thủ g7 á. Toàn ra bộ. Hôm nay đã đoán cầu con hàng nghìn ăn bóng 4 tay, trả thật 4 tay là hết mà k nghĩ ra lại b34.
Bạn có cầu kèo j / lên lun G7 hằng ngày cho ace săn G7 luôn chứ db ảo tung chảo quá

Bác Ngộ đang nuôi tứ thủ g7 á. Toàn ra bộ. Hôm nay đã đoán cầu con hàng nghìn ăn bóng 4 tay, trả thật 4 tay là hết mà k nghĩ ra lại b34.
Ngày nào k lên thuyền 😵‍💫

Đính kèm

• 882.6 KB Lượt xem: 51
G7 thì lấy 3s giữa g2.2 ghép 3 bộ đánh g7, lọc với dàn bác Ngộ ấy bác. Cái này trước hay chơi bet nhưng có khi 2-3 tay mới ra kkk
Coa bác Niemtin bữa trc onl đc vài lần lên cầu cái là mình chụp ngay đc bt G7 giờ cầu G7 đấy gãy rồi nên k tìm đc 😥

Coa bác Niemtin bữa trc onl đc vài lần lên cầu cái là mình chụp ngay đc bt G7 giờ cầu G7 đấy gãy rồi nên k tìm đc 😥
Ở bet bắt ST nếu nó chạy đc 1 tay hay ăn 2-3 tay nữa lắm, ăn đúng vị trí luôn. St đi 4 giải.

Gio chơi nam trung thui các bác ơi,e dc nam theo bác bp82 là nghỉ lun rồi.Bắc e lạy nó 2 hôm nay
Em cũng thế kiếm được Nam trung bao nhiêu cống bắc hết,cuối năm miền Bắc ảo như này thì đi hết,hôm qua kiếm được tí nam trung sang Bắc âm ngược luôn ác quá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.