Thảo luận - Kiếm tiền từ bét | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Kiếm tiền từ bét

Ko khống chế dc cảm xúc của mình, đã thắng rồi là nghĩ mình giỏi sẽ luôn luôn thắng, đánh to tiền tay sau ko có tiền kéo lại thì sẽ thua, tôi cũng mất cho bet rất nhiều, nhưng khoảng tháng nay kéo lại cũng dc cơ số, nhiều lúc bảo ngày chơi 3 lần, ăn 2 lần rồi lần 3, có nập bao tiền cũng hết, vì mình ham đánh to lên
Do mình mà, mình nạp 200k chơi 1 tuần nên 15m dánh Tay to vài phút đi hết luôn
Đánh kiểu 1.3.8 bắt đầu từ 10d thì dc 4 ván là hết

Ko khống chế dc cảm xúc của mình, đã thắng rồi là nghĩ mình giỏi sẽ luôn luôn thắng, đánh to tiền tay sau ko có tiền kéo lại thì sẽ thua, tôi cũng mất cho bet rất nhiều, nhưng khoảng tháng nay kéo lại cũng dc cơ số, nhiều lúc bảo ngày chơi 3 lần, ăn 2 lần rồi lần 3, có nập bao tiền cũng hết, vì mình ham đánh to lên
Do nhiều ae ko biết cách chia vốn đánh nữa

111212

Cs pp về bờ của b được ko ạ?
Nói chung phải kết hợp nhiều pp, nghiên cứu kĩ và kiềm chế ham muốn, càng muốn thắng thì càng thua, ko tin hết dc phải nghi ngờ nó, lên nhất quyết ko dc đánh tất tay, người già cờ bạc có già đâu, vì nó ra tay sau thì sẽ tiếc và đánh khát bạc, ko nghĩ dc gì, là càng chết bạn à

Nói chung phải kết hợp nhiều pp, nghiên cứu kĩ và kiềm chế ham muốn, càng muốn thắng thì càng thua, ko tin hết dc phải nghi ngờ nó, lên nhất quyết ko dc đánh tất tay, người già cờ bạc có già đâu, vì nó ra tay sau thì sẽ tiếc và đánh khát bạc, ko nghĩ dc gì, là càng chết bạn à
Biết thế nhg cuối cùng vẫn thua b ạ

Có thể thắng 1 ngày, có thể thắng 1 tuần. Nhưng tổng kết đều là sẽ trả lại nó hết.
Hiện tại e vẫn chưa thấy ai kiếm được lương tháng từ Bet cả. Thắng 1 tuần và mất tất cả trong 1 ngày, nó là câu chuyện thường ngày của Bet.