Thảo luận - Kiếm tiền từ bét | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Kiếm tiền từ bét

Ai cũng biết là Bet rất khó, nhưng 90% AE vẫn đang chơi bác ạ. Vậy mới phải ngồi lại với nhau để tìm ra cách chơi hiệu quả nhất. Nếu chiến thắng đc thì phải có minh chứng để AE tin, tránh mấy thằng đang nợ sml ra vẫn vỗ ngực chưa biết thua là gì, làm AE ảo tưởng rồi lại ra đảo.
theo cá nhân mình có 3 cách để xanh xanh
1- chơi cơm gạo chỉ tiêu, dành cho ng có tinh thần thép và người ko bị áp lực nợ nần...
2- pp chơi có lãi, chơi dc full time, tuỳ lúc hoặc full time, 24/24
3- tổng hợp dc cả 2 cách trên.

lam gì có ai kiếm dc tiền từ bét đâu ae.còn dây vào thì thắt cổ sớm.ae cứ tính thế này.đánh đều tiền.khẳng định với ae thua dần thua mòn.chão thì một khi đã vào chế độ soi acc thì đánh bn tay cũng vẫn thua nhé

Ai cũng biết là Bet rất khó, nhưng 90% AE vẫn đang chơi bác ạ. Vậy mới phải ngồi lại với nhau để tìm ra cách chơi hiệu quả nhất. Nếu chiến thắng đc thì phải có minh chứng để AE tin, tránh mấy thằng đang nợ sml ra vẫn vỗ ngực chưa biết thua là gì, làm AE ảo tưởng rồi lại ra đảo.
Khoai lắm các bác ạ, 2m em lên 45m, 200k lên 10tr, nhưng mà tham, nó bẻ cầu, chão 1 2 khung , bay hết, ít tiền đánh bé, nhiều tiền đánh to, ko giữ đc mình , hẹo. Mong các bác chỉ giáo, cách luyện tinh thần thép, nói thì dễ, chứ đang xanh, khó chia tay lắm lắm.

Nếu ngày nào cx ăn 500,và 1tr nghỉ bét nó khóa tk luôn.bạn mình ngày kiếm 300 nghỉ.đúng 2 tháng khóa luôn
Có j sai sai ngày kiếm 300k mà bị khoá tk thì ko đúng ngày tôi kiếm vài triệu có bị khoá đâu ae chác ae bị sao nó mới khoá đó

Khoai lắm các bác ạ, 2m em lên 45m, 200k lên 10tr, nhưng mà tham, nó bẻ cầu, chão 1 2 khung , bay hết, ít tiền đánh bé, nhiều tiền đánh to, ko giữ đc mình , hẹo. Mong các bác chỉ giáo, cách luyện tinh thần thép, nói thì dễ, chứ đang xanh, khó chia tay lắm lắm.
2m lên 45m 200k lên 10tr vậy mà bạn ko chịu nghỉ để đảm bảo lời thì bạn thua là đúng đừng trách vì sao thua

Có thể thắng 1 ngày, có thể thắng 1 tuần. Nhưng tổng kết đều là sẽ trả lại nó hết.
Hiện tại e vẫn chưa thấy ai kiếm được lương tháng từ Bet cả. Thắng 1 tuần và mất tất cả trong 1 ngày, nó là câu chuyện thường ngày của Bet.
Ae chơi bét thì ae phải đạt mục tiêu ngày kiếm bao nhiều là nghỉ ví dụ vốn 10tr chỉ tiêu kiếm 20/ vốn là nghỉ rút tiền trường hợp đen quá ko ăn đc nghỉ lúc khác đánh tiếp trường hợp đen quá hết 10 tr nghỉ mai ghỡ chỉ có nhu thế ae mới có cơ hội ăn chí ae cây bặc thì tôi khuyên ae nên dừng cuộc chơi sớm đi

Mình thấy chơi bet quan trọng nhất vẫn là phải kiểm soát được bản thân và cách vào tiền,chứ cầu thì cầu nào cũng có ăn có gãy.Nếu ai ko kiểm soát được bản thân thì nên bỏ đi là tốt nhất

Ko nha người ae kubet là sanh chín nhà ae đừng nghĩ thế có rất nhiều ae ngày kiếm vài trăm triệu là bình thường họ có sao đâu
Có người kiếm tiền hàng chục triệu là có đc chưng kiến rồi, thế mới ham, tại mình tham, đc muốn đc mãi.

Có j sai sai ngày kiếm 300k mà bị khoá tk thì ko đúng ngày tôi kiếm vài triệu có bị khoá đâu ae chác ae bị sao nó mới khoá đó
Bác hay chơi theo dàn đề hay tài xỉu ạ. Bác chia sẻ cách bác đi tiền để AE học hỏi đc ko ạ ?

Nó cho các bạn ăn thoải mái luôn, tưởng m giỏi nhưng chỉ trong ngày đẹp trời vài tay gãy cay cú thế là bay tk.

115155

Vậy một ngày bro thống kê 20 dàn như thế và lấy 8 càng a
20 DÀN CỐ ĐINHJ NÀY BẠN LƯU TRÊN MÁY. CẦN DÀN NÀO THÌ GẮP LUÔN DÀN ĐÓ VÀ PÉST VÀO THÔI. 20 DÀN NÀY BẠN CŨNG NÊN ÁP DỤNG VỚI XSMB. TOÀN THẤY TRÚNG, ÍT TRƯỢT LẮM

Nói chung anh em nên bỏ bet ko ăn được nó đâu. Mình đã thử nhiều cách và chơi nhiều kiểu rồi. Và cũng đã từng bảo ngày kiếm 500-1m nghĩ nhưng rồi cũng chỉ được một tuần rồi đến lúc thua thì phải gỡ nên không ăn được của nó đâu. Tốt nhất anh em nên bỏ để chơi CSVN thôi còn nếu ko bỏ được thì ngày nạp vào 1m chơi 1-2 tay tai xỉu thôi. Rồi nghĩ ko tham được. Anh em càng chơi 64s càng chết. Còn nếu đã chơi 64s thì mình khuyên anh em chơi 3 càng . Anh em lấy từ 1-8 loại 0-9 và kép bằng còn 56s ghép với 8 càng mà chơi một tay hết 448k . Nhưng chơi kiểu này phải biết lúc nào vào và lúc nào ko vào. Còn nếu anh em biết soi cầu thì xem 25 kỳ gần nhất xem 2 con nào ít ra nhất thì loại đi là ổn nhất. Nhưng tốt nhất là nghĩ bet. Chúc anh em may mắn

CHƠI 64 SỐ THÌ THẮNG 2 THUA 1 LÀ HÒA NÊN PHẢI GẤP, MÀ GẤP LÀ NÓ GIẾT MÌNH NGAY. NÊN GHÉP CÀNG ĐỂ CHO RA TỶ LỆ 50/50. THẮNG 1 THUA 1 LÀ HÒA. CHỊU KHÓ NGỒI GHI, ĐÁNH DẤU CẦU ĐỢI CƠ HỘI ĐỂ VÀO TIỀN, ĐÁNH ĐẾN KHI GÃY THÌ DỪNG LẠI. NGÀY VÀO KHOẢNG 3 LẦN LÀ ĐỦ