Thảo luận - Kiếm tiền từ bét | Page 7 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Kiếm tiền từ bét

Ae thân mến . Bản thân là 1 ng yêu số học khuyên ae 1 câu chân thành. Phải biết nhịn.và đi đúng chỉ tiêu. Vs mk ae nên dùng bét để chơi mb thôi
Đây là cách chơi mk kiếm 100tr 1 tháng là bt vì mk vốn to
Ae chờ bệt 6 7 hôm tổng chẵn hay lẻ r bẻ k quá 10 tay ăn
Bệt đầu to bé 6 7 hôm bẻ chén
Bệt chẵn . Lẻ 67 bẻ chén ai k hiểu hỏi mk

Ae thân mến . Bản thân là 1 ng yêu số học khuyên ae 1 câu chân thành. Phải biết nhịn.và đi đúng chỉ tiêu. Vs mk ae nên dùng bét để chơi mb thôi
VẬY LÀ ĐÁNH 50 SỐ

Bạn cho xin link pp
Bạn lấy 2 dàn , mỗi dàn 5 chạm và loại đi 1 tổng mà bạn không thích, như vậy là banj đc 2 dàn số, mỗi dàn làm sao rút gọn thành 64 số. sau đó, bạn lấy một quyênr sách A5-A6 GÌ ĐÓ, CHÉP HẾT 3 CANG, SỐ ĐỀ VÀ THEO DÕI ĐƯỜNG ĐI CỦA NÓ. KHI NÓ ĐANG ĐI THEO DÀN 1 THÌ BẠN ĐÁNH DẤU +, NÓ ĐI DÀN 2 THÌ BẠN ĐÁNH DẤU - . THƯỜNG THÌ NÓ ĐI DẤU + KHOẢNG 5 TAY NÓ LẠI NHẢY SANG ĐI DẤU -. KHI ĐÓ BẠN GHÉP CÀNG VÀ NỆN THÔI. CÓ LÚC NÓ ĐI 15-16 TAY DẤU CỘNG VAG 15,16 TAY DẤU TRỪ. MÌNH LẤY 12345 ĐẶT TÊN LÀ +, 67890 ĐẶT TÊN LÀ TRỪ RỒI SOẠN RA 20 DÀN CỐ ĐỊNH, LIÊN TỤC THAY ĐỔI DÀN VÀ CÀNG. LÚC ĐỎ THÔNG LIỀN 10 TAY LÀ OK. CHUCS MAY MẮN NHA, ĐẤY LÀ CÁCH ĐÁNH CỦA MÌNH. NẾU MUỐN ĂN CHẮC VÀ GIÀU CÓ THÌ BẠN ĐỢI NÓ RA CÀNG LẺ KHOẢNG 6 TAY THÌ BẠN LẤY 5 CÀNG CHẴN GHÉP VỚI 100 SỐ ĐÁNH 50K MỘT CON CHO CHẮC ĂN NHÉ

Bạn lấy 2 dàn , mỗi dàn 5 chạm và loại đi 1 tổng mà bạn không thích, như vậy là banj đc 2 dàn số, mỗi dàn làm sao rút gọn thành 64 số. sau đó, bạn lấy một quyênr sách A5-A6 GÌ ĐÓ, CHÉP HẾT 3 CANG, SỐ ĐỀ VÀ THEO DÕI ĐƯỜNG ĐI CỦA NÓ. KHI NÓ ĐANG ĐI THEO DÀN 1 THÌ BẠN ĐÁNH DẤU +, NÓ ĐI DÀN 2 THÌ BẠN ĐÁNH DẤU - . THƯỜNG THÌ NÓ ĐI DẤU + KHOẢNG 5 TAY NÓ LẠI NHẢY SANG ĐI DẤU -. KHI ĐÓ BẠN GHÉP CÀNG VÀ NỆN THÔI. CÓ LÚC NÓ ĐI 15-16 TAY DẤU CỘNG VAG 15,16 TAY DẤU TRỪ. MÌNH LẤY 12345 ĐẶT TÊN LÀ +, 67890 ĐẶT TÊN LÀ TRỪ RỒI SOẠN RA 20 DÀN CỐ ĐỊNH, LIÊN TỤC THAY ĐỔI DÀN VÀ CÀNG. LÚC ĐỎ THÔNG LIỀN 10 TAY LÀ OK. CHUCS MAY MẮN NHA, ĐẤY LÀ CÁCH ĐÁNH CỦA MÌNH. NẾU MUỐN ĂN CHẮC VÀ GIÀU CÓ THÌ BẠN ĐỢI NÓ RA CÀNG LẺ KHOẢNG 6 TAY THÌ BẠN LẤY 5 CÀNG CHẴN GHÉP VỚI 100 SỐ ĐÁNH 50K MỘT CON CHO CHẮC ĂN NHÉ
Pp của bạn chiếu bên nào ổn định nhất

2m lên 45m 200k lên 10tr vậy mà bạn ko chịu nghỉ để đảm bảo lời thì bạn thua là đúng đừng trách vì sao thua
Đây m choi và chi choi mon 1 hang so ,Nap 700k len gan 60m sáng đến ngày thu 4,5 thi ra đi hon 30m thế nên bjo tam thoi xoá ku và con gan 30m chắc phải gan 1 tuần nữa mới đam chơi

Pp của bạn chiếu bên nào ổn định nhất
BẠN KHÔNG THÍCH DÀN 12345 THÌ BẠN ĐẶT NÓ LÀ DÀN GÃY. CÒN 67890 LÀ DÀN CHIẾN, ĐỢI NÓ GÃY XONG THÌ CHIẾN THÔI. NHỚ PHẢI CÓ SỔ SÁCH GHI CHÉP THẬT KỸ TRƯỚC KHI ĐÁNH NHÉ, LÀM VẬY ĐỂ MÌNH THEO DÕI CẦU CHO SÁT THỰC TẾ

BẠN KHÔNG THÍCH DÀN 12345 THÌ BẠN ĐẶT NÓ LÀ DÀN GÃY. CÒN 67890 LÀ DÀN CHIẾN, ĐỢI NÓ GÃY XONG THÌ CHIẾN THÔI. NHỚ PHẢI CÓ SỔ SÁCH GHI CHÉP THẬT KỸ TRƯỚC KHI ĐÁNH NHÉ, LÀM VẬY ĐỂ MÌNH THEO DÕI CẦU CHO SÁT THỰC TẾ
Chơi bên sảnh nào ổn định nhất vậy bạn? Hay là chơi bên 27 lô bet

chơi cho miền bắc ah bạn ơi?

Hay ?

115173

Có Cao thủ nào nạp tiền một lần mấy chục tr và chơi mỗi ngày ăn 500.1tr nghỉ luôn và rút tiền được thời gian dài ko ạ?
Mới cái trò này chỉ lừa chúng ta mà thôi.người ta thắng là bt kiểm soát vốn tâm lý sau phải khóa tài khoản ..ae giải thích giúp ???

cô j chú bác nào ăn dc thì cho xin cái sao kê 1 tháng. xin cám ơn! còn nếu gõ phím thì thôi ko bàn.