27 Lô Bet - Kiếm tiền từ Kubet khó hay dễ? | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Kiếm tiền từ Kubet khó hay dễ?

Tuần trước 2 ngày tôi mất 150m, cứ đánh tay nào chết tay đấy, ngồi rình cả tiếng, bảo chắc tay này ổn, vào vẫn đứt
Tôi cũng vậy đánh lô .theo thì ko ra .bỏ là ra .đề rồi ba càng .toang luôn

Chuẩn rồi nhưng làm thế nào để bỏ và trả nợ đây, có tuần đánh cầu kèo, canh cầu, các kiểu, ăn ra hơn 100m cảm thấy ngon ăn lắm, có ngày ăn ra 50m, khi bị gãy mấy lần, nạp vào lần thứ 3, ăn ra cả gốc cả lãi, hic hic cảm thấy pp mình ổn, đến cuối cùng, đã hết sạch và giờ đang vay lãi 60m , mà cũng chả còn hic hic
Kkkkkk cái kết có hậu

T nói 1 câu là đéo thằng ct nào mà ăn dc ku bet hết .chẳng qua nói trên miệng cho vui thôi.chỉ có chếtttttt thôi

Đã trải nhiệm và kết luận 1 câu xanh rờn luôn. eo có thắng nào thắng được KU đâu. Đã có nhũng ngày nó cho tôi như lên thiên đường ngày kiếm từ lotobet và 27lo 30m , 50M dễ như chơi gái. xong rồi nó hút khô máu luôn các ông ah. nó oánh vào tâm lý thằng máu cờ bạc các ô ah.
Trò này càng ham càng mất mà, bạn ăn non nó thì thắng nó thôi. Nhưng k ai chịu ăn non mà cứ ham

Các ct ngày xưa giờ cũng nghỉ hết rồi.

T nói 1 câu là đéo thằng ct nào mà ăn dc ku bet hết .chẳng qua nói trên miệng cho vui thôi.chỉ có chếtttttt thôi
Ng a e có vẻ cục cằn tục tĩu nhỉ ,, các ct ls ông đâu mà k cáu thế , thắng hay ko thì cũng k nói trc đc , nhưng chơi có kỉ luật , có kiến thức thì sẽ thắng thôi , có thua cũng k thua nhiều , chứ ai mà thắng %

Ông này chắc thua nhiều nên cay . Đầu nóng vậy tốt nhất là ko nên chơi.

Ông này chắc thua nhiều nên cay . Đầu nóng vậy tốt nhất là ko nên chơi.
120890

Nhiều ae cứ nói ko ăn đc thua tha các thứ. Ae trc hết xem lại cách chơi, bỏ thời gian ra mà nghiên cứu. R sau đó xem lại cách điều vốn. Ko ai sống mãi vs bộ môn này đâu, nhiều ng kiếm đc từ bộ môn này, quan trọng có để ra mà cất đi đc hay ko. Kiếm đc r để ra được , lúc đấy tiền để lm việc khác. Các cụ đã nói r : "phi thương bất phú ". Muốn giàu chỉ có kinh doanh thôi. Hy vọng ae hiểu ý tôi nói để đi đúng đường.

Chuẩn rồi nhưng làm thế nào để bỏ và trả nợ đây, có tuần đánh cầu kèo, canh cầu, các kiểu, ăn ra hơn 100m cảm thấy ngon ăn lắm, có ngày ăn ra 50m, khi bị gãy mấy lần, nạp vào lần thứ 3, ăn ra cả gốc cả lãi, hic hic cảm thấy pp mình ổn, đến cuối cùng, đã hết sạch và giờ đang vay lãi 60m , mà cũng chả còn hic hic
M cung vay. Duoc bao
Lãi vây nhưng chỉ 1 vài tay Ku nó soi thì cũng bay nhẹ như cơn gió thoảng qua thôi người ae.

Thì nó có soi mà bác. Khi tk của bác đưa vào chế độ hút thì nó bắt chấp bác cầu kèo hay canh các kiểu nhé.
Khi thấy có dấu hiệu ảo thì tốt nhất là rút tiền ra, nạp trang khác để chơi XSMB vài hôm, rồi sau đó quay lại chiến tiếp, nó cũng chả giam đc mãi đâu, nó phải đổi bắt con gà khác chứ :D

Nhiều ae cứ nói ko ăn đc thua tha các thứ. Ae trc hết xem lại cách chơi, bỏ thời gian ra mà nghiên cứu. R sau đó xem lại cách điều vốn. Ko ai sống mãi vs bộ môn này đâu, nhiều ng kiếm đc từ bộ môn này, quan trọng có để ra mà cất đi đc hay ko. Kiếm đc r để ra được , lúc đấy tiền để lm việc khác. Các cụ đã nói r : "phi thương bất phú ". Muốn giàu chỉ có kinh doanh thôi. Hy vọng ae hiểu ý tôi nói để đi đúng đường.
Bác dạo này kiếm Bet vẫn ổn chứ bác ?